หาไอเต้มเพิ่มซักหน่อย ของจีนนี่แหละ จีนแท้ ๆ ไม่ใช่ของก๊อป :-)

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 22 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    หาไอเต้มเพิ่มซักหน่อย ของจีนนี่แหละ จีนแท้ ๆ ไม่ใช่ของก๊อป :)

1. เพื่อด้วย

2. ติดกระจกมองข้างเหรอครับนี่...ว้าวววว

3. คนขายมันบอกว่างอได้ครับ แต่รอดูของจริงดีกว่า อีก 10 วัน

4. รอดู รอชม รอดม เอ๊ย!! รอเบิ่ง

5. รอชมด้วยคนครับผม..จะได้เป็นแนวทางของเรา..อิๆ

ว๊าว ...น่าสน ...^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้