รายงานตัว สวัสดีครับ สมาชิคเก่า(ไม่มาก) แต่มาขอเข้าในชื่อใหม่...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เอ็มคุง งุงิงุงิ, 21 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รายงานตัว สวัสดีครับ สมาชิคเก่า(ไม่มาก) แต่มาขอเข้าในชื่อใหม่ ขอบคุณที่รับเข้ากลุ่มครับ พอดีอยากถามว่ากระจกหลังแครี่บอยแตก เคยมีใครดัดแปลง หรือตัดกระจกแบบไหนใส่ได้ไหมครับ ของใหม่4500แน่ะ ขอบคุนครับ

1. ซื้อทั้งหลังคาดีกว่า

2. ผ่านมาสิบปีราคาไม่มีหล่นเลยหรอคับ กระจกตัวนี้ ฝุดๆ

3. ศูนย์ nvกิ่งแก้วน่าจะพอหาได้น่ะครับ ที่นั้นสวรรค์ของคนรักเอ็นวี อิอิอิอิอิอิ

4. อ่อ โลโก้หลังรถนั่นเป็นของรถมอไซค์ ยามาฮ่างับ

5. ป้ายจันอยู่จันปะ

6. จันครับ พลับพลา

7. หลังคาลองถามพี่ ยุยุทธนา มีบุบผา

8. ถ้ากระจก รุ่นเเคป ทรงโค้ง ผมมี

9. ผมแก่งหางเหมียว

10. ของผม ตอนเดียว แครี่บอยทรงสุง สวัสดีครับ จันทบุรีพลับพลาครับ

11. เจอก็ทักทายได้นะครับ แต่อย่าดัน เด่วตกใจ อิอิ

12. อุ่ย ผิดรูป อิอิ

13. คันนี้ใช้มา3ปีแล้วครับ แก๊สเพียวๆ จากเจ้าของเดิม ga16หัวฉีด หนัานอก เขาแปลงมาไห้ อิอิ แต่ตอนนี้มีปันหาเรื่องผุตรงหลังคา2รู ชายกระบะหลังซ๊าย รอหลังฝนจะหาทางปะผุ กะหาจุดที่น้ำรั่วตรงคอลโซล มานรั่วมาจากรางใต้ที่ปัดนำ้ฝนครับหยดลงตรงแกนพวงมาลัยพอดี เลยต้องยกพรมที่พื้นเก็บก่อน อิอิ ขับไปดังมากก

14. แปลงหน้าตัวไหนมาครับ

15. เดี๋ยวพรุ้งนี้ถ่ายมาลงไห้ดูงับ อิอิ เรียกไม่เป็นว่าหน้าอะไร

16. รถ อาจารยุท สับโดด นั่นมันดอม มีบุปผาจากเดอะฟาส ชัดๆๆ

17. หน้าด้าน เอ๊ย ด้านหน้า หน้าแบบนี้เรียกหน้าอะไรงับ

18. ชิ้นเล็กๆนี่ถอดยังงไงงับ

19. ด้านข้าง รถขนส่งเมียจำกัด อิอิ

กระจังเทพตัวนอกกครับบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้