จะเปลี่ยนหัวเทียนเจ้าNvเครื่องหัวฉีดใช้ของอะไรเบอร์ไรดีครับและควร..เปลี่ยนตอนไหนดีชี้แน...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ผู้บ่าว เหรียญบาท, 20 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    จะเปลี่ยนหัวเทียนเจ้าNvเครื่องหัวฉีดใช้ของอะไรเบอร์ไรดีครับและควร..เปลี่ยนตอนไหนดีชี้แนะด้วยครับ

1. ใช้ตามเบอร์ทีอยู่ในเครื่องเลย

2. ส่วนมากใช้NGK

3. เครื่อง GA มีหัวเทียนด้วยเหรอ... แบบว่าใช้ทน นานจนลืมมมมมมม ว่ามีหัวเทียน อิอิ

4. หัวเข็ม platinum

5. เท่าไรครับ

6. สองร้อยกว่าบาทครับผมใส่อยู่ครับ

7. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    สองปี เปลี่ยน ที

8. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    พร้อมสายพาน ^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้