พอดีเพิ่งได้ลูกชายมาเพิ่ม 1 คัน ควรแต่ง หรือ ทำไรดีหว่า ^_^

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Thassanai Keawwichit, 19 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีเพิ่งได้ลูกชายมาเพิ่ม 1 คัน ควรแต่ง หรือ ทำไรดีหว่า ^_^

1. ติดแก๊สจะทำให้ขับมันมาก

2. จัดแน่ๆ ครับ เพราะกำลังย้ายแก๊สจากคันเก่า มาที่คันนี้

3. ทำเครื่องเสียงเลยครับ

4. 555 อยากทำทุกอย่าง แต่ติดที่ งบประมาน อิอิ

5. 55555 ไปเรื่อยๆครับ

6. อันดับแรก ติดฟิล์มก่อนเลยครับ

7. ซื้อมาเท่าไรคับ

8. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
    อยุ่ที่ว่าจะใช่งานประเภทไหนครับ แล้วค่อยๆหาแนวทางของตัวเอง. แต่อย่างพี่ ุยุทธนา มีบุบผา. ว่าครับจัดก่อนเลย

9. ว่าแต่ซัมซุงในกะบะจะเอาไปใหนอ่ะ

10. Nueng Nueng

0
    0
    0
    อยากได้หราพี่

11. เต็มร้าน

12. Nueng Nueng

0
    0
    0
    เอามาแจกจิพี่

13. ทำตู้ปลาพอได้ครับ อิอิ

14. Nueng Nueng

0
    0
    0
    ก้อทำแล้วมาแจกเลย

15. รถได้มาฟรี ครับบบบบบ พ่อหามาให้

16. ซัมซุงข้างหลัง เพิ่งเอามาจากบ้านเพื่อน เพื่อนมันยืมไปใช้ แล้วไปเอากลับมาครับบบ

17. Nueng Nueng

0
    0
    0
    ติดฟลีมเปลี่ยนแม็คก็หล่อขึ้นเยอะแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้