อยากเอา NV ไปเช็คเครื่องรบกวนแนะนำอู๋ของNV ที่พี่ๆไปอะคับ ผมอยู่บางแคคับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Gogoh Thawatchai, 19 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Gogoh Thawatchai

Gogoh Thawatchai Guest

0
    0
    0
    อยากเอา NV ไปเช็คเครื่องรบกวนแนะนำอู๋ของNV ที่พี่ๆไปอะคับ ผมอยู่บางแคคับ อยากเช็คร้านที่ไว้ใจได้และรู้เรื่อง NV จริงๆอะคับ

2. La-On Ped

La-On Ped Guest

0
    0
    0
  3. ช่าง นาท วัดเทพ เลยครับ...สมาชิกไปกันตรึม....คิคิ

4. Gogoh Thawatchai

0
    0
    0
    มีแผนที่ไหมคับพี่

5. Gogoh Thawatchai

0
    0
    0
    ขอบคุณคับ

6. อู่ กิ่งแก้ว 21/2 โดยเจ้าของอุ่ พี่แจ็ค แฟนฉัน อิอิ

7. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    อู่พี่นาจเลยคับ ตอบทุกปัญหา

8. Gogoh Thawatchai

0
    0
    0
    ขอบคุณคร้าบ

9. เข้าศูนย์เลยครับ ศูนย์ nissan NV กิ่งแก้ว ดำเนินงานโดย ด.ช. ธีรสิทธิ์ สินเทศ

10. Gogoh Thawatchai

0
    0
    0
    มีแผนที่ไหมคับ พี่ ยุทธนา มีบุบผา

11. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    nv ใครๆก็ดูได้ครับ ไม่ต้อง ขับรถไกลๆ nvเป็นรถพื้นฐานไม่มีอะไรมากครับ ช่างเก่งๆเช็คได้หมดแหละครับ

12. เจ้าของศูนย์มาตอบละ

ตัวกลมเหมือนเลขศูนย์ อะจิ คิคิคิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้