ซวยอีกรอบล่ะพอล่ะนะ ... ถนนทำใหม่ๆไม่ถึงสองเดือนเส้นวงแหวนรอบเมืองอุดรด้วย...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ปาลิตา มงคล, 17 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ซวยอีกรอบล่ะพอล่ะนะ ... ถนนทำใหม่ๆไม่ถึงสองเดือนเส้นวงแหวนรอบเมืองอุดรด้วย หลุมใหญ่เท่าควายลงไปนอนได้ มาเป็นร้อยข้างหน้าสิบล้อคล้อมหลุมไปไอ้เราตามมาเป็นร้อยจะหลบได้ไงลอยทั้งคันดีนะแค่ล้อดุ้ง มาาาางจะกินอะไรกันหนักหนาว่ะ ขอระบายนิดคับ อิอิ

1. นึกภาพออกเลย

2. Kritsada Soison

Kritsada Soison Guest

0
    0
    0
    อย่าว่างั้นงี้เลยครับ ถนนใน กทม ก้แมวไม่รับประทานเหมือนกันครับ

3. JaBz Inception

JaBz Inception Guest

0
    0
    0
    โอวววว ดีนะครับ ไม่หักหลบหลุมน่ะครับ ดีแล้วๆ

4. Kritsada Soison

Kritsada Soison Guest

0
    0
    0
    อย่างเช่นฝาท่อ ไม่ต่างจากหลุมดักควายเลยครับ พวกวิศวโยธาเรียนก้สูง สู้เด็กน้อยเล่นกองทรายยังไม่ได้เลย พูดแล้วมันขึ้นครับ

5. ถนนเค้าทำหน้าฝน เลยหลุมใหญ่

รู้สึกว่าช่วงล่างจะไปด้วยเอ้อ สงสัยโช๊ค กะบรู๊ทปีกนกด้วยวิ่งแล้วดังตึกๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้