งานเข้าอีกแล้วยางเบ้าโช็คแตก สอบถามราคาหน่อยคับของแท้กี่บาท...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Apichat Uttrapun, 18 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    งานเข้าอีกแล้วยางเบ้าโช็คแตก สอบถามราคาหน่อยคับของแท้กี่บาท สมควรเปลี่ยนคู่เลยหรือแค่ข้างดีคับ

2. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    หน้าตาเป็นยังงัยพี่เอ ยางเบ้าโช้ค

3. Neo Vvl

Neo Vvl Guest

0
    0
    0
    เท่าที่จำได้ น่าจะหลักร้อยนะคับ

4. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    แบบนี้คับพี่ฐา

5. ดูยังไงอ่ะครับพี่ว่ามันแตก

6. พี่เอก็มีเยอะแยะนี่นา อิอิ

7. Neo Vvl

Neo Vvl Guest

0
    0
    0
    ถ้ามันแตกเสียงจะดัง น่ารำคาญคับ ก๊อกแก๊ก กึกกัก บริเวณด้านหน้า ตลอด เส้นทาง คับ

8. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ขอบคุณคับพี่นัท

9. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ฆ่าช้างเอางารึพี่ยุทธ

10. พี่เอก็เอางาไป ตัวช้างก็ให้ผมสิ อิอิ

11. ของ RBI ตัวละ 350-450 ของแทั 650-850 แล้วแต่ร้านครับ :)

12. ของแท้ถอดโช้คยุ่น ได้ของแท้ แต่ต้องวัดดวงว่าจะใช้ได้นานป่าว

13. อยู่การใช่งานด้วยคับ

14. Prakarn Yomtat

Prakarn Yomtat Guest

0
    0
    0
  15. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    เจอเครื่องตัวนี้ไปมันหนักมากสงสัยต้องของใหม่แล้วของแท้ด้วยละผมว่า

16. ใช่ครับ ของแท้ใช้กันยาว ๆ เลย

17. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    อย่างบีเอ็มมีให้เลือกนะพี่โช๊คสี่สูบกับหกสูบ เอ็นวีน่าจะมีบ้างนะ อิอิ

18. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    RBI อีกเสียง สามร้อยกว่า ใช้ทน ของเทียมถูกๆร้อยกว่าบาทก็มี สองเดีอนฉีก เปลี่ยนทีละข้างก็ได้ ^_^

19. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ไม่อยากเข้าอู่ ซื้อของ มาที่เดิม ^_^

20. ร้านที่สุพันบอกคู่ละพันสอง ดีนะไม่ซื้อ ตบแม่งเรยช่างแบบนี้ ขอบคุนมากสำหรับข้อมูล ของผมฉีกนิดนึงงครับบไม่มากก

21. พี่เอ...น้ำหนักเยอะขนาดนั้นเลยรึครับ...อิๆ...หายไวๆครับ

22. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    กำลังไปวรจักร เดี่ยวดูราคาของ แท้กับ RBI ก่อนคับว่าต่างกันมากรึป่าว อยากจะใช้บริการอู่พัฒนาการหรือกิ่งแก้วนี้ละคับ มุดดูเจอยางหุ้มแร็คขาดอีก จัดๆกันไปพร้อมๆกันที่เดียวเลยคับ

พี่เอขอเบอร์โทรหน่อยครับ ด่วน ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้