จะเปลี่ยนยางฝาครอบวาวล์เองดีป่าวหว่า

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Arroon Techasutham, 15 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    จะเปลี่ยนยางฝาครอบวาวล์เองดีป่าวหว่า

1. ทำเ งเลยครับไม่ยากคับ

2. ไม่ยาก ทำเองได้

3. ช่วยชี้แนะหน่อยครับ..เริ่มแกะจากตรงใหนดี..อยากทำอ่ะ

4. ค่าของประมาณเท่าไหร่อ่ะบอกให้ทราบทีครับ

5. ของตลาดน่าจะอยู่ที่120 บาทครับ

6. จัดไปเลยคับ..

7. ในนั้นมันมียางกี่ชิ้นครับ

8. Kritsada Soison

Kritsada Soison Guest

0
    0
    0
    ผมจัดมาแล้วครับ ไม่ยาก

9. เท่าไรครับคุนตู่

10. ยางเบ้าหัวเทียนไม่ต้องเปลี่ยนหรอครับ

11. เปลี่ยนยางกันน้ำมัน สี่เหลี่ยมเล็กๆ ไปด้วยครับ

12. เปลี่ยนยางฝาวาวล์ อย่าลืมเปลี่ยนยางช่องระบายไอน้ำมันด้วยนะครับ เด๋วควันจะขาว...

13. Kritsada Soison

0
    0
    0
    ยังไม่รั่วก้ยังไม่เปลี่ยนครับ

14. ถ้ามันแข็งหรื กรอบก้อเปลียนเลยครับ ชุดหนึงน่ทจะ ยู่ที่240บาทครับ

15. Kritsada Soison

0
    0
    0
    ราคา120 เท่ากัน ทุกวันนี้ก้ยังดูอยุ่ว่าสมราคาไหม ก้ยังไม่รั่วนะ

16. ก้อน่านนาดิ

17. ครับจะลองดู กลัวหาของยาก

18. Kritsada Soison

0
    0
    0
  19. Kritsada Soison

0
    0
    0
    ไม่น่ายากนะครับ ร้านอะไหล่ทั่วไปน่าจะพอมีอยุ่ครับ

20. น็อตมันขันไม่แน่นป่าวหว่าไม่ต้องออกแรงเลย

21. ออกมาแล้วววว

22. กาวปะเก็นต้องทาให้รอบๆเลยหรอครับ

23. คิดว่ากาวไม่ต้องทานะคับ

ยางช่องระบายไอน้ำมัน อยู่ตรงไหนคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้