รบกวนสอบถามเรื่องพวงมาลัยหน่อยค่ะ

การสนทนาใน '200SX & Silvia' เริ่มโดย racinglady, 24 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. racinglady

racinglady New Member Lady Member

20
    0
    0
    พอดีว่าจะเปลี่ยนพวงมาลัยค่ะใส่กับ 200 เลยอยากทราบว่าส่วนใหญ่คนในคลับนี้ใส่ของอารายกันค่ะ

กำลังตัดสินใจระหว่าง OMP ก้านยกแบบ 3 ก้าน กับ Nardi ก้านยกเช่นกัน..แบบไหนสวยกว่าและดีกว่า

กันค่ะ....แล้วของแท้กับของก็อปราคาต่างกันมากมั้ย....แล้วถ้าของแท้ต้องไปดูแถวไหนค่ะ...ขอบคุณค่ะ

2. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    ของแท้จะราคาห่างกับของก๊อบประมาณ 4-5 เท่าตัว
    แต่คุณภาพและวัสดุ ดูดีกว่าแบบเทียบไม่ติด
    หาซื้อได้ตามร้านแต่งรถซิ่งใหญ่ ๆ ทั่วไป

เชียร์ OMP ครับ กำลังมาแรง ไม่ยกมาก ก้านอวบกะชับมือ
    มีหนังแท้และหนังกลับให้เลือก ดูของได้ที่วัฒนาออโต้เซลส์
    ถนนเพชรบุรี อย่าลืมเจียดงบไปซื้อคอพวงมาลัยด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้