อยากทำแบบนี้น่ะคับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย โจ คาร์ออคิโอ โคราช, 15 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากทำแบบนี้น่ะคับ...

1. สวยคับสวยr34จัดเลย

2. จัดไปคับ

3. อลังการงานสร้างเลยนะนั่น

4. ก้ดูร้านที่จะทำอยู่คับ (แต่หาชุดน่าอยู่คับ)

5. เชียงกงแถวโคกสูงมีครับ แต่โคตรแพง

6. เคยไปถามยุเมื่อสองปีก่อน

7. มาเอาชุดหน้าที่ผมมามีแก้มยันหน้าเลย

8. กันชนมีสองแบบให้gts และgtr

9. เอาเลยพี่สวยๆ

10. กันชนแบบในรูปเลยละ

11. ของมีที่พี่เบิ้มแล้ว จัดเลยจ้า

12. แจ่มเลยครับ ราคาแรงไหมพี่

13. ไม่นะ มีแก้ม ฝากระโปรง โครงหน้า กันชนสองตัว ไม่เกิน20,000

14. อย่างถูก

15. กิเลสจะเกิดก็งานนี้แหละ

16. อย่างถูกเลยครับ 2ปีทีแล้วเกือบแสน

17. นั้นไง..หล่อเลย

18. งานนี้ถึงกับร้อง......

19. กว่าจะจบจะกี่แสนนิ..

20. อยากทำก็จัดเลนคุณโจ ไหน ๆ ก็มีของแล้ว

21. หาอู่ดีๆแปลงไม่แพงครับ

22. เคยถามถ้าทำไม่รวมของมี50,000 up

23. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    คันนี้ เป็น stagea wagon ตัดหลังคาใส่หน้า r34

ตัดคานหน้าใส่เลยครับแปลงไม่ยากถ้าช่างเก่งๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้