วันนึงเต็มๆเลย คนจนครับ ไม่มีตังค์จ่ายค่าแรงช่างก็เลยต้องทำเอง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย อนุสรณ์ ปีใหม่ ยิ้มแย้ม, 12 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    วันนึงเต็มๆเลย คนจนครับ ไม่มีตังค์จ่ายค่าแรงช่างก็เลยต้องทำเอง

1. อยากได้ยินเสียงแตรจัง

2. ก็เหมือนสิบล้อทั่วไปแหล่ะครับ ฮิๆ

3. ใส่แอมเทพด้วย

4. เทพเหรอครับ

5. คำนวณสูตรโมอยู่ครับ

6. ขนาดนี้ยังจะโมอีกหรา....

7. จะโมให้เป็นแบบนี้เป่า

8. ถ้าโมให้เป็นแบบนี้คงต้องย้ายที่วางเพราะฝาปิดไม่ลง

9. คลาสเอบี ก้อโอ จะหนักหน่อยก้อคลาสดี อิอิ

10. ฟังกลางแหลมครับ 6*9กับ6นิ้วข้างประตู ไม่ต้องถึงคลาสดีหรอกมั้ง

11. เบสบ้อกซักนิสสแหล่มเบยย

ว่าจะถอดขายอยู่ครับ 6*9 กลบหมดเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้