สอบถามคาลิปเปอร์เบรค นิสสันnv qeecab...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Uthai Joes Chasuntae, 14 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามคาลิปเปอร์เบรค นิสสันnv qeecab อยากได้คาลิปเปอร์เบรคสองพรอทที่ไม่ต้องเปลี่ยนคอม้า มีไหมเอ๋ย

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ก็คงต้องแปลงเอาละคับไม่ต้องเปลี่ยนคอม้า

Apichat Uttrapun โทษนะคร้บ รบกวนสอบถามว่าใช้รุ่นไหนครับ แปลงค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไร ครับที่ไหนรับแปลงครับ ขอบคุณมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้