วันๆทำแต่รถ อิอิ ^^(รถเพื่อนผม)

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Peem Noiiz, 11 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Peem Noiiz

Peem Noiiz Guest

0
    0
    0
    วันๆทำแต่รถ อิอิ ^^(รถเพื่อนผม)

2. สีโดนอีกแล้ว

3. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
  4. ว่างๆๆๆรวมตัวกันดีป่ะ

5. โซนอุดรพี่กำลังรวมกลุ่ม NV

6. Peem Noiiz

0
    0
    0
  7. ขอรบกวนถามค่ะ (สงสัย) น้องเห็นหลายคันแล้ว เจาะรูที่กันชน มันมีไว้เพื่อ.....? น้องอยากทำมั้ง เลยขอความรู้ก่อนค่ะ เจาะยากไหม...รบกวนด้วยค่ะ^-^

8. ครูมด ฮุฮุฮุ. เอาตรงๆน๊ะครับ มันเท่ดีครับ 5555

9. เป็นความชอบส่วนตัวครับ ส่วนมากก็สวยอละแนวๆๆดีสไตร์รถแข่งบางคันซ้อน ออยล์คูลเลอร์หรืออินเตอร์ไว้ในกันชนเจาะเพื่อรับลมไประบายความร้อนของอุปกรณ์เหล่านั้นครับ

10. Armmii Armmy

Armmii Armmy Guest

0
    0
    0
    พีมเดี๋ยวเราว่างๆ ใส่ราวตากผ้ากัน

11. Peem Noiiz

0
    0
    0
    เคเพื่อน เดี๋ยวจัดให้ ทำแบบถูกๆกัน อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้