ทนไม่ไหว

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย B 14 EX SALOON, 26 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. B 14 EX SALOON

B 14 EX SALOON Guest

0
    0
    0
    ทนไม่ไหว จิงๆ ครับ เลยต้องติด แก็สซะสบายไป อยากถามว่าเวลาเครื่องเดินเบา แล้วเครื่องสั้นมากเหมือนจะดับ เป็นกันทุกคนมั้ยครับ แล้วแก้ยังไงดีครับ พอมีใครรู้บ้าง

2. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    เป็นคับ...
    แต่ว่าช่วงที่เครื่องเย็นคร๊าบบบบ...

3. koco_mcdonal

koco_mcdonal New Member Member

320
    26
    0
    เป็นเหมือนกานก๊าบ เป็นตอนช่วงเครื่องเย็นเหมือนกันก๊าบ เครื่องร้อน ๆ เป็นปกติดีก๊าบ

4. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    ไม่เป็นนะคร้าบบบบ...

สบายบรื๋อออออ เลย

เพราะอย่างสตาร์ทเช้าๆ เครื่องเย็นๆ ผมก็สตาร์ท น้ำมัน

พอร้อนได้ที่ ก้อสับเป็นแก๊ส

เครื่องเย็นๆ ไม่เคยสตาร์ทแก๊สเลย

5. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    ช่ายเเล๊น
    เช้าน้ำมันเย็นน้ำมัน แต่ช่วงนี้น้ำมันแพงก็เลยไม่ค่อยรอให้ร้อนมาก อิอิ

BumpBy ถูกใจสิ่งนี้
  6. Mister Super Saloon

Mister Super Saloon New Member Member

468
    131
    0
    อย่าไปทนอยู่เรยคับบ

สละ เงินซักก้อนนึง เพื่อ อนาคตที่ดีกว่า

หึหึ

7. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    ของผมเช้าน้ำมัน วอมสักสองนาที สลับแก๊ส ถึงที่ทำงาน จอดสลับน้ำมันใช้ทามเมอร์วอม 2 นาที เย็นสตาร์ทน้ำมัน แล้วสลับแก๊สวิ่งกลับบ้าน ถึงบ้านวอมน้ำมัน 2 นาทีเหมือนกัน ทำแบบนี้อ่ะ

8. suchanon_t

suchanon_t New Member Member

862
    470
    0
    ไปติดแก๊สกันดีกว่า

9. wutpioneer

wutpioneer New Member Member

172
    33
    0
    ใช้คับทำตามแนะแหล่มสุดช่วยป้องกันท่อน้ำมันแตกด้วยครับเมื่อไม่ใช้น้ำมันนานๆๆ:D:D

10. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    สูตรเยอะจริงๆๆๆ

11. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    ตามน้านนนนคร๊าบบบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้