รบกวนพี่ๆหน่อยครับ มันใส่กันได้ป่าวครับเนี่ย ?

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เอกรัฐ คุ้มสุพรรณ, 12 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนพี่ๆหน่อยครับ มันใส่กันได้ป่าวครับเนี่ย ?

1. รูน็อตตรงกันครับ แต่ต้องดูรูท่อน้ำยาว่าจะเข้ากับของเดิมได้ป่าว อาจจะต้องมีการย้ำท่อใหม่ ป.ลิง ภาพบนเป็นแผงที่เปลี่ยนมาแล้ว ประสิทธิภาพในการถ่ายเทความร้อนสู้ของเดิม ๆ ไม่ได้ เปลี่ยนใส่ของเดิม ๆ ได้ แอร์จะเย็นเร็วขึ้นครับ

2. ตามพี่ยุทธเลยครับ รูตรงเปะ เพราะถอดมากะมือ

ครับผมขอบคุณมากครับ พอดีรถยังอยู่ที่อู่เลยไม่รู้ว่าขนาดมันเท่ากันป่าว เห็นหน้าตามันไม่เหมือนกัน อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้