ขอเเสดงความเสียใจกับ ท่าน พอลนิวแมน...เอกบุรุตของเราด้วย

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย lorkode, 30 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    พอดีอ่านเจอ หน้า 1 คมชัดลึก เมื่อวานก่อน
    รู้สึกว่าจะ เป็นมะเร็ง งะนะ........รายละเอียด หาอ่าน ได้ ใน
    www.skylineclub.net

เห็นพี่โจ้โพสไว้งะนะ............ขอแสดงความเสียใจกับ
    มิตรรักษ์ แฟนๆๆสกายไลน์....และพอลนิวแมนเวอร์ชั่นด้วย

2. denchai silapee

denchai silapee Member Member

132
    1
    18
    หลับให้สบายครับ

3. sup

sup New Member Member

322
    5
    0
    เมื่อวานที่ผ่านมา เอา Paul newman version กับ GT Turbo Passageแนวซิ่ง ไปวิ่งไว้อาลัยให้ป๋าPaul มาครับ:)

4. DDLife

DDLife New Member Member

65
    3
    0
    เอ่อ...ผมก็ไม่มีอะไรจะพูดนะครับ(เลียนแบบโฆษณา) นอกจาก อยากฝากให้พี่ๆ ช่วยกันดูแล และขับเคลื่อนตำนานสกายไลน์ต่อไป เผื่อผมด้วยนะครับ(ผมยังไม่มีสกายไลน์) ขอบคุณครับ

คลับนี้รถหล่อๆกันทุกคันเลยครับ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 ตุลาคม 2008
    O O ................................. O O

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้