ไปแข่งรถที่สระบุรีมาครับ เอารูปมาฝากครับแต่น้อยกว่าครั้งก่อนๆๆครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย chonlayut, 29 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ไปแข่งรถที่สระบุรีมาครับ เอารูปมาฝากครับแต่น้อยกว่าครั้งก่อนๆๆครับ
    เพราะว่าทำรถให้ผู้หญิงนะ เดียวเสียการปกครองนะ

2. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    มีอีกหน่อย

มีอีกหน่อยคับ
    พอดีน้องเขาจ้างให้ไปทำรถแข่งให้ครับ
    คุณ อีฟ เป็น มิสTHAILAND ปี49 ครับ
    จะของน้องเขาถ่ายรูปยังไม่กล้าเลยนะ
    กลัวคาวหน้าเขาไม่จ้างนะ555555
    เดียวเขาหาว่าไอ้นี้มันหน้าหม้อนะ5555

3. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    เดี๋ยวนี้เล่นของนอกแล้วหรอครับ

แต่คันนี้คุ้นๆเเหะ 555+ เล่นซะหลอนเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้