มีใครถอดท่อเดิมทั้งเส้น 111 ออกไว้ไม่ได้ใช้บ้างไหมครับ

การสนทนาใน '11X Club' เริ่มโดย 8899, 8 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 8899

8899 New Member Member

4
    0
    0
    ใครมีท่อเดิม 111 ทั้งเส้นถอดไว้ไม่ได้ใช้ไหมครับ
    ถ้าไม่อยากเก็บจะขายบอกรายละเอียดไว้ได้นะครับ:cool:

2. Tui Racing Development

Tui Racing Development New Member Member

229
    0
    0
    เอาไปทำอะไรครับ ถ้าจะใส่แนะนำท่อสแตนเลสเลยครับ ปรึกษานายเต๊ะได้ ราคาไม่แรง ผมไปทำมาแล้ว :)

3. 8899

4
    0
    0
    คือว่าตอนนี้ผมใส่ท่อสแตนเลสทั้งเส้นของ HKS ตรงรุ่นอยู่ มีเสียงบ้างนิดหน่อย
    แต่ตอนนี้ภรรยามีน้องอ่ะครับ กลัวว่าจะมีผลกับลูกก็เลยอยากจะหาเงียบๆใส่อ่ะครับ
    ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะครับ

4. Tui Racing Development

Tui Racing Development New Member Member

229
    0
    0
    ครับผม ยินดีด้วยนะครับ :D

ถ้าอย่างนั้นเด๋วผมช่วยหาให้อีกแรงนะครับ ช่วยกัน ช่วยกัน :D

5. 8899

4
    0
    0
    ขอบคุณสำหรับน้ำใจงามๆครับ :)

6. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    ผมว่าเข้าร้านท่อเลยจะเร็วกว่านะครับ

7. Tui Racing Development

229
    0
    0
    ไม่รู้ว่าเคยไปลงไว้ใน ae รึยังครับ ผมเลยประกาศหาให้ครับ ไม่รู้จะได้เรื่องยังไง ลองเข้าไปดูบ่อยๆแล้วกันครับ

http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=4467.new#new

8. 8899

4
    0
    0
    ขอบคุณทั้งสองท่านมากนะครับ
    ตอนนี้ก็เลยมีความคิดที่อาจจะเข้าร้านเดินเส้นใหม่เลย
    เพราะมีโครงการว่าจะวางเกียร์เป็นออโต้อ่ะครับ
    ไม่รู้ว่าจะต้องใช้งบเท่าไหร่ หากท่านใดพอทราบขอรบกวนหน่อยครับ
    ขอบคุณอีกครั้งครับ :)

9. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    มีท่อพักปลายของเดิม เกียร์ ออโต้ครับ

มีแต่ปลาย นะครับ ...

ถ้าสนใจก้อโทรมาก้อได้ครับ เหอ ๆ

10. ponzg

ponzg New Member Member

1
    0
    0
    :) ถ้า 111 ที่คุณว่าคือรุ่น ไฮทอร์ก ล่ะก็ ผมมีครับ เป็นของเดิม ๆ ตั้งแต่ เฮด ยัน ปลาย เลย สนใจมะครับ เป็นเกียร์ธรรมดานะครับ ;)

พอดี เอารถไปเซ็ทโบ มาก็เลยถอดเก็บไว้ แต่ไม่รู้ว่าเค้ ขายกันที่เท่าไหร่เหมือนกันนะครับ...

อ้อ ผมอยู่เชียงใหม่นะครับ ก็เลยไม่รู้ว่าจะเอายังไงดี..:confused:

11. pongAE

pongAE New Member Member

9
    0
    0
    หาได้ยังครับ ถ้ายังไม่ได้ก็PMบอกด้วย
    พอดีจะถอดท่อเดิมพร้อมเฮดเลย
    ทิ้งเบอร์ไว้ด้วยครับจะติดต่อกลับไป
    ของอยู่แถวบางแค ฝั่งธน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้