ขอเชิญสมาชิก Mazda323&626 Club เข้าร่วมอัดรายการ "TOPSPEED"

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย Topspeed Racing Channel, 2 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีครับ ผมบั๋มครับ เป็นเจ้าของรายการ TOPSPEED ออกอากาศทางสถานีโทรทัศน์ดาวเทียมช่อง MVNEWS (www.mvnews.net) สนใจใน club ของเราครับ อยากให้พวกเรามาร่วมกันอัดรายการ ซึ่งพี่จะมีอยู่หนึ่งช่วงในรายการ นั่นคือช่วง Car club ซึ่งจะเป็นช่วงที่จะเชิญพี่ ๆ น้อง ๆ ชาว car club กลุ่มต่าง ๆ มาร่วมในรายการ แล้วสักถามเกี่ยวกับรายละเอียดในรถยนต์ที่น้อง ๆ ใช้กันอยู่ ไม่ว่าจะเป็น การตกแต่ง body part การ ปรับเปลี่ยน เครื่องยนต์ หรือการเพิ่มเติม สมรรถนะ ต่าง ๆ ให้กับรถยนต์รวมถึงการดูแลรักษา รถยนต์ ในรุ่นที่พวกเราใช้กันอยู่ เพื่อให้เป็นแนวทางของผู้ที่สนใจในรถยนต์รุ่นเดียวกัน และ เป็นความรู้กับผู้ที่สนใจต่อไปครับ ที่ผ่านมามี ชาว car club ที่ได้มาโชว์ในรายการแล้ว 2 club ครับ นั่นคือ ทาง AE thailand และ sunny thailand (ลองเข้าไปดูภาพความสนุกสนานได้ ตาม webboard ของ club เหล่านั่นได้ครับ ) ส่วนสถานที่ ก็จะเป็น ร้านอาหารชื่อ "sugar beet" อยู่ใต้ทางด่วนรามอินทรา ใกล้ ๆ กับโรงเบียร์เยอรมันตะวันแดงครับ ส่วนวันที่นั่น ถ้า club ของเราตอบตกลง พี่จะขอเป็น วันอาทิตย์ที่ 27 เมษายน ตั้งแต่ 11.00 เป็นต้นไปครับ ในเบื้องต้นพี่ได้พูดคุยกับน้องตั๋มไว้แล้ว และที่พี่อยากจะทราบอีกเรื่องนึงก็คือจำนวนรถที่จะเข้าร่วมอัดรายการ พี่ไม่อยากให้ต่ำกว่า 20 คันครับ เพราะภาพ มันจะดูโล่ง ๆ ไม่สวยเท่าไร ไม่รู้ว่าจะรบกวนพวกเรามากไปหรือเปล่า ......

1. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    รับทราบเลยครับ
    ฮี้ว.....วววว :D

2. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    รับทราบและจะกระจายข่าวให้ครับ

ปล.แล้วจะติดต่อกลับคอนเฟิร์มอีกทีนะคร๊าบบบ

3. aradene

aradene New Member Member

51
    2
    0
    ยังซ่อมรถไม่เสร็จเลยจ้า T_T

4. sumatee99

sumatee99 New Member Member

209
    1
    0
    มือใหม่ไปได้หรือเปร่าครับ

5. thanpon plkupol

thanpon plkupol New Member Member

9
    0
    0
    ไปด้วยพี่งานนี้จะไม่พลาด อีกพี่

6. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    ไปได้ทุกท่านเลยครับ

มากันให้เยอะๆนะคร๊าบ

7. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    ไปครับ โทรตามด้วย
    0891055042 นิค

8. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    กลัวเมาแล้วลืม

9. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    +++++++++

10. t O r

t O r New Member Member

2
    0
    0
    น่าสนๆๆๆ ^^

11. taiong

taiong Member Member

200
    5
    18
    จัดไปครับ

12. nonnykung

nonnykung New Member Member

17
    0
    0
    รับทราบครับ

13. p_a_t

p_a_t New Member Member

32
    0
    0
    ไปด้วย นะ

เบอร์ผม

14. p_a_t

p_a_t New Member Member

32
    0
    0
  15. X๓๒๓X

X๓๒๓X New Member Member

61
    2
    0
    เสียดายอยู่ไกลไปหน่อย เชียงใหม่เจ้า

16. dinodink

dinodink New Member Member

9
    1
    0
    สนใจครับ...ใกล้บ้านเลย.....086-304-4504 ดิ้งครับ

17. RollriderS

2,318
    9
    0
    คนนี้หน่ะของจองตัวเรยนะครับ อิอิ

ปล.ทางเขาอยากให้เราหาคนเบิร์นยางอ๊ะครับ
    จามีครายทำได้ไหมหว่าๆๆๆๆๆๆๆ:rolleyes:

18. nick_oversize

445
    9
    0
    จะใด้เห็นรถของ คุณ พัด ตัวเป็นๆซะที อยากดูมากๆ

19. RollriderS

2,318
    9
    0
    ดันๆๆๆๆ

20. RollriderS

2,318
    9
    0
    เอ่อแบบว่าพี่บั๋มครับ
    ผมทำเบอร์พี่หายอ๊ะครับ
    รบกวนช่วนโทรหาผมหน่อยได้ไหมอ๊ะครับ

21. ขออภัยครับ ไม่ได้เข้ามาแอบดูกระทู้เลยครับ พร้อมกันยังครับ เบอร์โทรพี่ 081-3569522 แล้ววันที่ 27 เม.ษ. เจอกันนะ ห้ามเบี้ยวนะ เดี๋ยว พริตตี้ที่มาจะเสียใจ

22. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    ไปครับไป......:D
    แต่อันหลังนี่ซิพลาดมะได้ๆๆๆ:)
    เอ.....รถแต่งน้อยๆอย่างเราไปได้ไหมหว่า?;)

23. RollriderS

2,318
    9
    0
    คนข้างบนถ้าไม่ไปดิ มีเรื่อง

เหอๆๆๆๆๆๆๆๆ

24. sitti_98

sitti_98 New Member Member

28
    0
    0
    อยากไปจัง....... ถ้าซ่อมสีประตูรถเสร็จคงได้ไปนะครับ

25. big_jod

big_jod New Member Member

16
    0
    0
    ริ้วรอยรอบคัน ไปได้ป่าวครับ อิอิ

26. RollriderS

2,318
    9
    0
    ไปได้หมดเลยคร๊าบบบบบบบ

27. targa

targa Member Member

223
    0
    16
    ไปครับใกล้บ้านเลยเดียวจะไปให้เลยคอยดูจะได้เจอทุกคนว่ากันไปเลย

28. RZB-12

RZB-12 New Member Member

553
    197
    0
    8/04/08 11:44:27
    Lantis อ้างถึง:
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ topspeed racing channel
    ขออภัยครับ ไม่ได้เข้ามาแอบดูกระทู้เลยครับ พร้อมกันยังครับ เบอร์โทรพี่ 081-3569522 แล้ววันที่ 27 เม.ษ. เจอกันนะ ห้ามเบี้ยวนะ เดี๋ยว พริตตี้ที่มาจะเสียใจ
    ไปครับไป......
    แต่อันหลังนี่ซิพลาดมะได้ๆๆๆ
    เอ.....รถแต่งน้อยๆอย่างเราไปได้ไหมหว่า?

ลูกอ่ะจะมีแล้วนะ ยังทำเป็น!!! รถอ่ะเดิมตรงไหนมิทราบครับท่านพี่ :D:D

29. pigjuju

pigjuju New Member Member

69
    0
    0
    อยากไปด้วย เจอกันนะคร้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้