จาก 4 ไปเป็น 5 รูแล้ว

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย ahingrace, 5 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
    แอบอิจฉาเพื่อน ๆ และน้องใหม่ที่บ้าน บีครับ..ผมว่าจะไปอยู่เหมือนกันแต่ติด
    ภาระกิจ 4 รูไปเป็น 5 รู อยู่ครับพี่น้อง มันจำเป็นจริงๆ แต่ที่บ้านบี...น่าสนุกครับผม แต่เช้ากว่าจะได้เล่นซะ 2 ทุ่มเศษ ๆ

4 รูเดิม (4/100)

แต่เช้าทำดุมกว่าจะมาล่อ 5 โมงเย็นเศษ ๆ

เริ่มประกอบครับ

ระหว่างช่วงเช้าเลยไหน ๆ แล้วก้อน่ะ..เปลี่ยนซะที่เดียวก็เลือกอยู่ 3 แบบ

เอาว่ะสรุปตัวเนี่็แล้วกัน แบบใหม่ :D

2. ahingrace

467
    54
    0
    แต่หลังจากเลือกแล้วน้องคันนี้เลยรับช่วงต่อไปเลยครับขอซื้อจากร้าน
    ที่ผมเทริน์ไปครับ..

2 ทุ่มเศษ ก็เรียบร้อยครับดังภาพ..:D

3. ahingrace

467
    54
    0
    และนี่คือผลงานครับผม

จบที่ 205-40-18 +ล้อลายนี้ ดังภาพครับ

ก็เรียบร้อยครับ ติชมได้ครับเที่ยวหน้า งานต่อไปไม่พ้น จานอีกแน่นอนครับ :cry::D

4. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

.:: ส เ ต ฟ า น ::. New Member Member

269
    41
    0
    เพ่หนึ่ง จะออกแนว VIP แทนตาบอย ทั่วไทย ..เหรอครับ :D

ป.ล. ความเห็นส่วนตัวนะเพ่ ผมว่ารถเพ่สีดำ น่าจะเอาของ DC5 หรือชอง EP3 มาใส่นะ ไหนๆก็แปลง
    จาก 4 รู เป็น 5 รู แล้ว แต่ถ้าพี่เลือกแบบที่พี่ชอบเป็นการส่วนตัว ก็โอเคครับ ใส่ขอบ18เลยเหรอเพ่ โหดแท้ งาม งาม :cool:

5. ahingrace

467
    54
    0
    ขอบคุณครับ ..เดี๋ยวก็เบื่อครับ..ที่ทำ 5 รูก็เพราะมันมีลายให้เลือกเยอะอ่ะครับ
    เบื่อเมื่อไรเปลี่ยนทิ้งเลย..และลายที่ว่า SMB พอดีไม่มีของด้วยครับ:D

beeladin ถูกใจสิ่งนี้
  6. beeladin

beeladin New Member Member

246
    36
    0
    มิน่า ผมว่าพี่หนึ่งหายไปไหน บอกว่าจะมา ฮือๆๆๆ ที่แท้ พี่หนึ่งไปติด รู นี่เอง ที่เดียว 5 รูเลยหรอ หุหุหุ

สวยงามมากครับพี่ แต่ผมชอบลายแรกนะคลาสสิค แต่ตามใจคนใช่ครับ อิอิ ความชอบส่วนตัว
    ปล. งานหน้าเจอกันครับพี่:D:D:D

7. ahingrace

467
    54
    0
    sorry...ก็ไม่คิดว่ามันนานขนาดนี้..:cry::):D

8. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    ผมชอบลายที่ 2 ครับพี่ แต่ว่าลายที่พี่ใส่ก็สวยโหดดี ปลิ้นเลยครับ เห็นแล้วเกิดกิเลศเลย ขอบ18 " เนี่ย

9. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    ยังไม่งามเท่าไหร่เลยพี่หนึ่ง

อิอิ ล้อเล่น สวยๆครับ แต่มันต้องมีจานโตด้วยพี่

นี่ยังโล่งอยู่เลย

ว่าแต่ #2 นี่ก็เข้านะเนี่ย

10. BEER_CIVIC ES

BEER_CIVIC ES New Member Member

195
    16
    0
    พี่ หนึ่ง สวยๆๆๆ

11. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    #2 สวยครับ

12. นุ_EGmidnightblue

นุ_EGmidnightblue New Member Member

37
    6
    0
    เมื่อเช้าตามหลังเข้าอาคารจอดรถเลยไม่ทันดู เอาไว้วันหลังโดนแน่

13. momo0101

momo0101 New Member Member

182
    19
    0
    สวยๆ คับ

14. Alert

Alert New Member Member

264
    37
    0
    ใส่ล้อโตแบบนี้ค่อยมีโอกาศสวนรถพี่หน่อยอิอิ

ปล.อย่าบอกนะพี่ว่าต่อไปจะเปลี่ยนเป็นตูดเป็ด

15. es21fatboy

es21fatboy New Member Member

580
    60
    0
    โอ้วสุดยอดดเรยยยพี่หนึ่ง

อยากได้ 18 มั่งจัง ถ้าเป็น 18 จะ 4 รู 5 รู หรือ กี่รู นี่ก้อน่า.... ทั้งนั้นเลยอ่า

16. duke_es

duke_es New Member Member

162
    22
    0
    สวยคับ เต็มซุ่มดี ว่าแต่มันแมครุ่นอารายคับ แนะนํามั่งสิ เพ่ อิอิ

17. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    แอบเชียร์อยู่พี่ อิอิ พี่1 วิบ:D

18. cheerapong

cheerapong New Member Member

151
    5
    0
    สวยครับส่วนตัวแล้วชอบลาย2 ครับ แต่ลายนี้ก็สวยไปอีกแบบครับ vip ดีครับ

19. nopdon_47

nopdon_47 New Member Member

22
    3
    0
    สวยดีครับพี่หนึ่ง แจ่ม ๆ เลย
    ส่วนตัวผมก็ชอบลาย 2 ครับ
    ไม่แน่ใจว่าจะถามดีเปล่า ว่า ค่าเจาะดุมเท่าไรครับพี่
    แล้ว น็อตดุมยึดกะแม็ก กี่ ตัวครับพี่ ... :)

20. yoosabai

yoosabai New Member Member

163
    14
    0
    แจ่มเลยครับเพ่หนึ่ง

21. civic04

civic04 New Member Member

260
    11
    0
    ลายสองรอผมก่อน............................จะมาในไม่ช้า

22. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0
    นึกงัย ไปหาตาอู๊ด.... ล้อเค้าเอาเข้ามาเองคงได้ราคาไม่แพงอ่ะครับพี่ แล้วเค้าเอายางไรมารัดให้อ่ะ ดอกไม่คุ้นเลย.... แต่ก็ หะรู หะรา ไปอีกคัน สวยครับพี่ ขับคงยากหน่อยหน่อย แต่แหล่มเลย

23. civic04

civic04 New Member Member

260
    11
    0
    ว่าแต่แข็งขึ้นเยอะไหมครับบบบบบ

24. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    พี่หนึ่งซุ่มน่าดู

25. Lee_ES

Lee_ES New Member VIP

517
    19
    0
    พี่หนึ่งคับ จัดจานใหญ่ไปเลยสิคับ หล่อแน่นอน

26. tHe TW.

tHe TW. New Member Member

34
    8
    0
    18 โหดเกิ๊น เพ่ อยากมั่งๆ

27. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    สวยจังเลยครับพี่หนึ่ง VIP

28. ahingrace

467
    54
    0
    อิเตทตรัสท์ ครับลายใหม่
    ค่าเจาะดุม ตัวละ 1000.- น๊อตที่ดุม 5 ตัว ครับ
    รัปประกันทุกกรณี ยางเกาหลี ไนเกนส์ ลายใหม่ รัปประกัน 1 ปี
    แม็กก็ +ดุมล้อ 1 ปี ครับ :D

29. NEW_RS@GOLDMEMBER

NEW_RS@GOLDMEMBER New Member Member

120
    13
    0
    สวยคับ ยางเส้นละเท่าไหร่คับพี่ ดูดอกแล้วท่าทางจะวิ่งเงียบ

30. Hondata

Hondata Active Member Member

348
    57
    28
    แบบนี้เค้าเรียกซุ่มหล่ออ่ะเปล่าพี่หนึ่ง :)

ปล. ผมชอบลายที่3นะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้