ถามเรื่องเบาะ s2000

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย คุณขนุน, 28 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    สวัสดีครับ

ขอถามเรื่องเบาะ s2000 หน่อยครับ

มีใครใส่อยู่บ้างไหมครับ
    1.อยากรู้ว่าตัวเบาะนั้นเป็นหนังหรือผ้าแบบไหนครับ

2. แล้วตัวปีกรองนั่งเนี่ยมันสูงมากไหมครับ หรือว่าเรียบๆแบบ EP3
    ลุกนั่งยากไหมครับ

3.แล้วนั่งสบายไหมครับ

4. เหมือนเคยเห็นมีสีดำกับแดง

5. ราคาแรงไหมครับ แล้วผมพอหาซื้อได้ที่ไหนครับ แนะนำหน่อยครับ

อยากได้สีดำจัง

ขอขอบคุณมากๆครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 เมษายน 2008
  2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    วา ย้ง มิ๊ง งานเข้า

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    รอน้องวามาตอบดีก่า

4. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    น้อง วา อยู่ไหนขอเสียงหน่อย

5. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ผมสูง 180 กว่า นั้งแล้วไม่สบายคับเตี้ยมาก

6. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    เป็นหนัง ราคาไม่แรง หายากหรือเปล่าไม่รู้ ส่วนตัวนั่งสบายกว่า SR3 เบาะเตี้ยได้ใจ ปีกไม่ล้มแน่ถ้าตัวไม่อ้วน สีดำ-แดง s2000 ปีล่าสุดน่าจะเปลี่ยนเบาะแล้ว สรุปว่าน่าใช้ถ้าใจรัก

7. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ส่วนตัวแล้วก็นั่งสบายดีนะ กระชับกว่าเบาะเดิม บางคนบอกว่าเตี้ยนะ

แต่วาสูงแค่ 160 ยังนั่งขับได้เลย วาว่าอันนี้แล้วแต่บุคคลมากกว่านะจ้ะ

ถ้าสนใจมาลองนั่งได้ เบาะที่วาใส่อยู่เป็นสีดำคะ ติดต่อมาละกัน :D

8. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    นั้งสบาย แรกๆ ไม่ชินอาจปวดหลัง เพราะมันเตี้ย
    หายากครับ
    มีสี ครีม ดำ แดง ดำ-แดงสลับกัน
    ตัวที่สวย ที่เห็นใส่ๆ กันเป็น 04 ครับ
    ส่วนตัวปี 07 หัวจะตันๆ ไม่สวยเท่าไหร่ ตามความคิดผม

9. Phoenix13th

Phoenix13th New Member Member

145
    1
    0
    อยากลองนั่งดูบ้างจังเยย อิอิ

10. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

มาลองดิพี่ ไม่เห็นจะว่างมามีตติ้งเลยสักครั้ง:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้