แนะนำตำแหน่ง เจาะรูฝากระโปรงหลัง เพื่อติดตั้ง หางหลังด้วยคร้าบบบ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Yoyo-man, 29 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yoyo-man

Yoyo-man Guest

0
    0
    0
    รบกวนพี่ๆ น้องๆ แนะนำ ตำแหน่ง เจาะรูฝากระโปรงหลัง หน่อยครับ จะติดหางหลัง (หางหลัง เป็นตัว ek 4 ประตู) ผมไม่รู้ ว่าเวลาติดให้

ตำแหน่ง ของฐานหางหลัง อยู่ตรงขอบ ฝากระโปรงเลย แล้ว ตัวหางมันจะยื่นออกมานอกตัวรถ ซึ่ง จะสวยกว่า แบบเอาตัวหางข้างบน เสมอ

กับตัวรถ ดีกว่า อะครับ แนะนำผมดีครับ...

ขอบคุณครับ

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    เอาของตัวคูเป้ เรสซิ่งม่ะครับ มีไฟเบรค ด้วย ตรงรอยมาร์ค พอดีเป๊ะ เจาะได้เรยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้