เมื่อไรเราจาออนทัวร์ครับท่านประทาน

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย <--I'm'TeeZ@!-->, 14 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <--I'm'TeeZ@!-->

<--I'm'TeeZ@!--> New Member VIP

131
    3
    0
    น้าเป้เมื่อไรเราจาออนทัวร์บางแสนง่ะน้า เมื่อวานไปจัตตุจักรชลบุลี มาโอ้โหๆๆๆถึงกับตาแตกเลยน้า:eek: ทำไมสาวๆที่นู้นน่าร้ากโครตงามๆท้างน้านขาวๆเพียบโดยเฉพาะเด่ะ บรูพา โอ้คิดแล้ว:D ถ้าเราไปน่ะน้าตอนดึกๆเราต้องไปกินข้าวต้มหน้า ม.บรูพา โอ้มันเด็ดจริงๆแต่เราต้องไปเที่ยวผลับแถวๆน้านกันก่อนออกล่าเหยื่อก่อน ทีเด็ดเจงๆน้า บรูพา นี่ทำเอาผมติดใจอยากไปบ่อยๆแหมถ้าใกล้บ้านนี้ไปแม่งทุกวันเลยน่ะนี่ จัดไปอย่าให้เสียน่ะน้าๆๆๆๆๆๆๆๆ

2. GOB^MAX^

GOB^MAX^ New Member Member

160
    4
    0
    บรูพา ไม่แพ้ปะ

3. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ผมน่ะพร้อมแล้วแต่รถท่านนี่ดิพร้อมยัง.....5555

4. <--I'm'TeeZ@!-->

<--I'm'TeeZ@!--> New Member VIP

131
    3
    0
    น้าไม่ต้องถามพังเป็นพังน้ากัวไรวั้ยรุ่นเพื่อจาได้สาวๆบรูพามานั่งซ้อนๆรถผมม่างๆๆๆๆๆๆๆๆ

5. <--I'm'TeeZ@!-->

131
    3
    0
    น้าไม่ต้องถามพังเป็นพังน้ากัวไรวั้ยรุ่นเพื่อจาได้สาวๆบรูพามานั่งซ้อนๆรถผมม่างๆๆๆๆๆๆๆๆ

6. god army

3,198
    77
    0
    ไปนะไม่ใช่ไม่ไปแต่จะถึงป่าววะอิๆๆๆ

7. pun

pun New Member Member

36
    1
    0
    ผมไป ม.บู วันที่ 3-4-5 เดือนหน้าครับ
    แฟนผมรับปริญญา มากันช่วงนี้จิคับ จาได้ไปเมากัน ร้าน สุขุมวิท เด็ก ม.บูนั่งเยอะครับ

8. god army

3,198
    77
    0
    ผมไม่ทานของมึนเมาครับ

9. Thegodfather

Thegodfather New Member Member

71
    1
    0
    เรื่องเด็กม.บรูอันนี้ผมยอมรับจิงๆพวกช้างเผือกทั้งน้าน

10. taw_4Mini

taw_4Mini New Member Member

43
    1
    0
    ผมเรียนม.บู มาก็ต้องนาน เข้ามันทุกวันทั้งผับ ทั้งร้าน

แต่ผมก็ยังไปไม่ถึงม.บูรพาเลย :(

ผมดีใจกับคุณ PUN ด้วยนะคับที่ถึงม.บูรพาแล้ว ฮือๆๆๆๆๆ

ปล.ช่วงวันเสาร์ตำหนวดตั้งด่านตรงสามแยกไฟแดงเลยม.บูไป จับรถมอไซค์ทุกชนิดที่มีล้อฮะ

รถป้อปยิ่งชอบ ขนมหวานมาก

11. Chon ZX

Chon ZX New Member Member

235
    3
    0
    ถูกต้องเลยครับ ตำรวย ที่นี่ดุไม่เบาเลยครับ
    เคยโดนไปทีต้องรับบัตรคิวไปเสียค่าปรับ เป็นร้อยคิว
    อยู่ กทม ไม่เคยเจอ

12. god army

3,198
    77
    0
    รับแดกทุกจังหวัดครับอิๆๆๆๆๆๆ

13. pun

36
    1
    0
    แหมพี่ taw_4mini ก็พูดเกินไป เป็นไปได้ยังไงครับพี่ว่าเรียนมา 4 ปี ไปไม่ถึง ม.บู อิอิ

14. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    ของป๋มขอเด๊ะมอชอคับ

15. Ant~Za

Ant~Za New Member Lady Member

20
    2
    0
    มาร้าน ในหอการค้า ได้นะ แจ่มๆ เหมือนกัน

16. pickkyboy

pickkyboy New Member Member

216
    1
    0
    เจ้าภาพมาเชิญเองแล้วไปป่าว

17. Cheezer

Cheezer New Member Member

257
    0
    0
    ตกลงว่าจะคุยเรื่องทัวร์บางแสน หรือจะไปสอยหญิงกันนี่ท่าน

เอาให้มันเข้าประเด็นหน่อยจิ
    :mad: :mad: :mad:

( คุยเป็นเรื่องเป็นราวมีสาระ ต้องมาลงแบบนี้ทุกทีเลย เวงกำ ) :( :( :(

18. MACHANISM

MACHANISM New Member Member

213
    3
    0
    คุณแต้วนี่ซ่าจังนะ เดี๋ยวฟ้องเมียคุณแน่

19. god army

3,198
    77
    0
    ซวยเลยน้า......

20. <--I'm'TeeZ@!-->

131
    3
    0
    555 น้าแต้วเมียดุด้วยดิ

21. mtb96

mtb96 New Member Member

253
    6
    0
    อิอิ

22. Thegodfather

Thegodfather New Member Member

71
    1
    0
    อ้ า ว เ จ๊ แ อ บ ง อ น ซ ะ แ ล้ ว อิ อิ

23. pun

36
    1
    0
    หุหุ หอการค้าถิ่นผมเลย มาจิๆ แว๊ดเพียบเลยง่าเด๋วนี้ 555

UTCC CLUB ^0^

24. taw_4Mini

taw_4Mini New Member Member

43
    1
    0
    คุณเบิทกรุณาแก้ไขการพูดคุยนะคับ

คุณเรียกคนที่ผมเคารพว่าเมียได้อย่างไรคับ :mad:

ขอให้ท่านถอนคำพูดด้วย

อยู่ในบอร์ดกรุณาสำรวมกริยาวาจาหน่อยฮะ

เห็นเอาเข้าจิงก็เกียมัวทุกราย เอิ้กๆๆๆ

บางแสนถ้าไปจิงๆเด๋วแนะนำร้านอาหารเด็ดๆราคามิตรภาพให้คับ อยู๋ลึกหน่อยแต่อร่อยแน่นอน
    ขอคอนเฟริม :) :) :)

25. pun

36
    1
    0
    รายงานข่าวครับ
    เมื่อวันลอยกระทงผมไปนั่งกินเหล้าริมหาดวอนมา กับเพื่อนที่ ม.บู
    ประมาน 5ทุ่มครึ่ง เด็กแว๊ดแหลมแท่นยิงกันตายริมหาด 1 ศพงับ -*-

26. god army

3,198
    77
    0
    โห!!!!!!!โหดกันจริงๆ.....แล้วมันจะยิงเราป่ะถ้าไป..อะจึ๋ยๆๆ

27. mtb96

mtb96 New Member Member

253
    6
    0
    เราจะโดนไหมเนี้ย

28. tuche

tuche New Member Moderator

307
    4
    0
    น่าน้า.....................ยิงเค้ามามากแล้ว ก็ให้เค้ายิงบ้างเถอะ คิคิคิคิ

29. Mint_ZR

Mint_ZR New Member Member

142
    1
    0
    ไปไปไปไปไปไปไป

30. GOB^MAX^

GOB^MAX^ New Member Member

160
    4
    0
    หน้ากลัวจัง โหดเหลื่อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้