E-Car รอบเดินเบาสะดุดครับ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Donut05, 23 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Donut05

Donut05 New Member Member

1
    0
    1
    E-Car เครื่อง4G15อ่ะครับรอบเดินเบาสะดุดอ่ะครับ ไม่ทราบว่าเป็นที่อะไรครับแล้วค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    ลองล้างปีกผีเสื้อดูครับ.. แต่ก่อนที่จะล้างก็ต้องดูก่อนว่ารอบเครือ่งมันนิ่งหรือป่าวครับ. แล้วที่บอกว่าสะดุดเนี่ย.. สะดุดตอนวิ่งหรือว่าจอดเฉย ๆๆ แล้วสตาร์ทเครื่อง ถ้าล้างปีกผีเสื้อแล้วไม่หาย ก็ให้ลองดูจานจ่ายเลยครับ.. เปิดกะลามาดูว่ามันสึกหมดหรือยังครับ..
    ยังงัยรอฟังท่านอื่นดูบ้างครับผม

3. yootes

yootes New Member Member

7
    2
    0
    ปัญหาของ4g15 ส่วนมากปีกผีเสื้อครับ

4. yootes

yootes New Member Member

7
    2
    0
    อ้อลืมบอกไปเช็คสายหัวเทียนด้วย เพราะเคยเจออาการของ4g15

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้