ตอนนี้ในคลับ ติดแก๊สกันไปกี่ท่านแล้วครับ ผมก็จะเป็นหนึ่งในั้นแล้ว....

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย i-Civic, 2 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. i-Civic

i-Civic New Member Member

5
    0
    0
    เป็นยังไงกันบ้างครับกับราคาน้ำมันตอนนี้ ....
    ได้เห็นเพื่อนๆหลายคนในห้องนี้ไปติดกันแล้ว ติดแล้วผลการขับขี่เป็นยังไงบ้างครับ มีอู่ดีๆ มาแนะนำบ้างมั้ย .... ไม่ไหวแร๊วว

ขอบคุณครับ

2. aekky

aekky New Member Member

234
    13
    0
    กำลังสนใจอยู่ มาๆแนะนำกันเร้ว

3. Phoenix13th

Phoenix13th New Member Member

145
    1
    0
    ว่าจะโดนัท หัวฉีด อยู่เหมือนกันครับ เครียด 37.09 ตูจะบ้า

4. EXCEED_NOTE

EXCEED_NOTE New Member Member

86
    1
    0
    คิดอยู่เหมือนกัน T_T

5. Golf_13

Golf_13 New Member Member

221
    1
    0
    ตกลงเอาแน่ป่ะ จะได้ไปดูด้วย

6. ooTToo

ooTToo New Member Member

73
    1
    0
    น่าสนจายเป็นอย่างยิ่ง:D:D:D

7. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0
    http://www.gasthai.com/

เวบนี้ข้อมูลเรื่องแก๊สเยอะดีครับ แต่โฆษณาแฝงก็เยอะ ดูกันดีๆนะครับ

8. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    ติดนานแระอ่ะ วิ่งจนเกินคุ้มแระ

มันอยู่ที่การจูนอ่ะ ถ้าจูนแก๊ซหนาหน่อยก็ออกตัวปรกติ(หนาไปก็ไม่ดีนะ)

ผมให้เค้าจูนแบบรถทั่วไปอ่ะ ประหยัดๆ ตื้อกว่าน้ำมันนิดหน่อยอะ ความคิดผมนะ แต่ไงมานก็คุ้ม ติดเลย รีบๆติดเดียวแก๊ซแพง ตอนนี้เริ่ม 11 บาท/ลิตร กันแระ แต่ก่อน 8-9 บาทเอง :)

9. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    ติดแบบหัวฉีดมาปีกว่าแล้ว ทุกอย่างยังดีอยู่ เพิ่งวิ่งไปกลับกรุงเทพ-สุราษฏร์ธานี จ่ายค่าแก็สไป 1500
    ( วิ่งอยู่ที่ความเร็ว 120-140 ตลอด ) ประหยัดไปตั้งเยอะน่ะ :cool:

10. Black Coupy

Black Coupy New Member Member

78
    0
    0
    ลองดูตามลิงค์นี้นะครับ ผมติดมา5เดือนเเร่ะ ใช้งานดีครับ ประหยัดมากๆ

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=410043

11. Hayabusa

Hayabusa New Member Member

494
    37
    0
    ติดละ

534บาท วิ่งได้ 395กิโล มีเหลืออีก50+-

Mixerนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้