พี่ๆหรือเพื่อนๆคนไหน ใส่โคมไฟหน้าโปรเจคเตอร์กับรถปี01-03บ้างครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Benzz64566, 29 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Benzz64566

Benzz64566 Guest

0
    0
    0
    พี่ๆหรือเพื่อนๆคนไหน ใส่โคมไฟหน้าโปรเจคเตอร์กับรถปี01-03บ้างครับ +++++

คือตัวผมอยากทราบว่ามันมีกี่แบบครับ คือได้ยินมาว่ามันมีแบบวงแหวนหลอดไฟ2วงกับ3วง ประมานนี้มั้งครับ
    ไม่ค่อยเข้าใจครับว่ามันต่างกันยังไง ทำงานต่างกันยังไง รบกวนพี่ๆช่วยสอนเป็นเกร็ดความรู้ทีครับ

อยากใส่แต่ไม่เข้าใจการทำงานมัน และหาซื้อได้ที่ไหนบ้างรบกวนพี่ๆหรือเพื่อนๆบอกทีนะครับ ขอบคุนมากๆครับ

2. jk2475

jk2475 New Member Member

332
    40
    0
    ผมเคยถามอยู่ ราคาประมาณ 4500/คู่
    ที่อาคารศรีวรจักร

ส่วนวงแหวน 2-3 วง และหลักการทำงาน
    ต้องรอผู้รู้ท่านต่อไปคร้าบ

3. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    เดี๋ยวต้องรอให้ดุ๊กมาตอบดีกว่า

4. handook

handook Guest

0
    0
    0
    ท่านดุ๊กก

ขอผู้รู้ทุกท่านช่วยตอบที่คร้าบ ท่านพี่ดุ๊กด้วยนะค้าบบบบ

5. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    พิ ม พี เ รี ย ว ค อ ม เ ซ ฟ ก้ อ มี คั บ แ บ บ ว ง แ ห ว ง

ที่ ว ง แ ห ล ม เ ป็ น ไ ฟ เ ห มื อ น ซี น อ น ห รื อ เ ป ล่ า คั บ

6. eit_mut

eit_mut New Member Member

191
    16
    0
    up ให้คับ อยากรู้ด้วย

7. kimota

kimota Guest

0
    0
    0
    ค้าบบบ

อยากรู้รอผู้ชำนาญมาคับบ

...................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้