ช่วยคับ รถสตาร์ทติดแล้วดับผู้รู้ช่วยด้วยคับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย wuthi, 13 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wuthi

wuthi New Member Member

111
    0
    0
    รถผม อีพี71วางเครื่อง4eเทอร์โบมาคับ ขับปรกติคับแต่วันนี้ก้อขับปรกติแต่พอมาจอดหน้าบ้านซัก2ชั่วโมงจะย้ายมาจอดในบ้านสตาร์ทติดปรกติคับแต่เวลาเร่งดับเฉยเลย ก้อลองสตาร์ทใหม่แต่ลองไม่เหยียบทิ้งไว้ 15วินาทีก้อดับ ครับ งงงเลยขับไม่ได้เลยคับ ผู้รู้ช่วยด้วยคับ

2. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ดูปั้มติกสิครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้