ใส่ล้อแล้วคร้าบ เข้ามาวิจารณ์กันหน่อยจ้า

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย มงกิชิ, 8 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. มงกิชิ

มงกิชิ New Member Member

28
    0
    0
    ได้ฤกษ์ซะทีคับ อย่างที่เห็นอ่ะคับ ใส่แล้วปลิ้นมากๆ เลยคับ ล้อสีกะซุ้มตลอด อย่างงี้ต้องทำโป่งเย็บเท่านั้นใช่มั้ยคับผม เสียตังค์อิกแล้วเรา :sad:

2. dew911

dew911 Member Member

241
    2
    18
    โห้ ล้นมากๆเลยอ่ะ แต่ก็สวยดีคับ แนวรถอเมริกัน พวกมัสแตงรุ่นเก่าๆ ชอบใส่ล้อแบบนี้ ทำโป่งเย็บก็คงติดซุ้มอยู่ดีมั่ง เพราะโป่งเย็บมันแค่ติดกับซุ้มล้อเดิมนี่ สงสัยคงต้องตีโป่งละมั่งงานนี้
    หน้าฝนไม่อยากคิดเลย เพราะคงดีดขี้โคลนขึ้นมาถึงหลังคารถเลย อิ อิ

3. aum

aum New Member Member

263
    1
    0
    ช่ายคับตามน้าดิวเลยตีโป่งลูกเดียว
    ว่าแต่ว่าผมยังอยากได้อยู่นะ ขายม่ะ อิอิอิ

4. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    ล้นเกิดไปหรือเปล่าครับ....แต่ก็สวยไปอีกแบบ

5. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    สวยดีครับล้อว่าแต่ตีโป่งก็น่าจะสวยครับเสร็จแล้วมาให้ชมใหม่นะครับ

6. s.p.automax

s.p.automax New Member Member

117
    0
    0
  7. เส บอม

เส บอม New Member Member

241
    1
    0
    สวยงามเหมือนนางสาวไทย.....อิ อิ :D:D

8. IamX

IamX New Member Member

92
    0
    0
    แหล่มเลย

9. boy cookie

boy cookie New Member Member

470
    0
    0
  10. Kaikook007

Kaikook007 Member Member

616
    4
    18
    ออฟลึกโหดมากครับ งี้คงต้องตีโป่งเลยครับ แต่คงออกมาเยอะน่าดูเลย :p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้