มีคอยเย็นเเอร์ บลูเบิด 910 มั้งมะคับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Tuileries, 1 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tuileries

Tuileries New Member Member

6
    1
    0
    ร้อนมากๆเลยคับหาซื้อไม่ได้ ซื้อที่ไหนได้อะคับ

ราคาประมานเท่าไร THX คับ

2. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48

ต้องนำคอลย์เย็นรุ่นอื่นที่มีขนาดใกล้เคียงกันมาแปลงแล้วล่ะครับ สามารถทำได้ครับ โดยยังใช้ตูแอร์เดิมได้อยู่ครับ ร้านแอร์ที่มีฝีมือย่อมทำได้ ร้านแอร์ที่ไม่เก่ง ทำไม่เป็น หรือขี้เกียจ ก็ไม่ค่อยอยากรับงานเท่าไหร่ครับ
    ลองดูครับ :welcome:

3. Tuileries

Tuileries New Member Member

6
    1
    0
    มีร้านแนะนำมะครับ ร้านที่ไปทำอยู่เค้าทำไม่ได้อะ เเล้วราคาประมานเท่าไรคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้