ช่วยด้วยคับทำไงให้เครื่องe car 2000 ไม่มีโบวิ่งๆอะคับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย nooket, 8 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nooket

nooket New Member Member

8
    0
    0
    ช่วยด้วยคับทำไงให้เครื่องe car 2000 ไม่มีโบวิ่งๆอะคับพอดีเอาe car ไปวางเครื่องตัวนี้มาอะคับแต่อยากให้มันแรงๆอะคับรบกวนด้วยนะคับ

2. R palm

R palm New Member VIP

47
    1
    0
    ตามสูตรโมเครื่องNAเลยครับ ขึ้นอยู่กะว่าจะเอาแบบไหน ปาดฝาเพิ่มกำลังอัด เอาข้อเหวี่ยงมาลดน้ำหนัก หาฟลายวีลล์เบาๆใส่ครับ ถ้าหาไม่ได้ก็สั่งสร้างขึ้นมาเลยครับเอาเบาไว้ก่อนแต่ต้องแข็งแรงครับ
    ใส่ล้ินใหญ่ ทำกล่อง ตีเหด หาแคมซิ่งใส่เห็นทางฝั่งเมกาพอหาได้ครับ หรือถ้าอยากแรงทางลัดก็นะ เซ็ตโบเลยครับ แต่อายุคงสั้นลงเยอะ โมเครื่องNAให้มันแรงผมว่าน่าจะใช้งบประมาณค้อนข้างเยอะครับ ที่สำคัญมันจะทานน้ำมันเยอะมากกกกเลยล่ะ......

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    แคม กล่อง เกียร์
    ลองดูก่อนครับ ว่าพอใจหรือยัง

4. nooket

nooket New Member Member

8
    0
    0
    ขอบคุณมากคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้