กำเนิด คะเมะ แก็งเต่ายากุซ่า

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย AQDONUT, 20 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    เปิดหัวข้อใหม่เลยดีกว่าตอบต่ออันเก่ามันยืดยาว อิอิ วันนนี้พี่ไก่ไม่อยู่เลยมาเล่าแทน
    ผมไปทำธุระพอดีวันนี้ได้ไปเล่น หลังจากไม่ได้เล่นมานาน เลย เซี่ยน พอดี ได้ไปเจอ ตี๋ แก็ป ตี๋เหน่ง Bank (coupe) อมร พี่ธเนท พี่bank และ บอย และป๋าหนุนมาเปน กรรมการ start ให้วันนนี้ :D ฝนตกปรอยๆตอนแรก เลยนั่งคุยกันซักพัก ฝนก็หยุด ได้ทีวันนี้มีเฮ เพระฝนตกไม่มากนัก

รอบแรก พี่bank กะทิดbank ไม่ยอมเล่นทิดbank เจ็บหลังอยูส่วนพี่bank ยังไม่พร้อม รอบแรกยังไม่ดุเดือดเท่าไร แต่ก็มีไถหญ้ากันไปบ้าง ส่วนผมตกไปท้ายๆไล่กะพี่ธเนทอยู่แซงไม่ได้ซักกกที

รอบสอง ตี๋แก็ปถอนตัวส่วนพี่bank มาลงแทน อิอิ มามีจุดประสงค์เดียว แต่ตี๋แก็ปมันไม่ยอมลง รอบนี้ชุลมุนมาก เริ่มจากบอยรอบที่แล้วกลายเป็นแฮมในแซนวิส คราวนี้มาพร้อมรถ2เครื่องแต่ไม่ยอมเลี้ยว โค้งตอไม้ในรอบแรกจึงมาจอดรอรอบต่อไปที่ปากพิดและเมื่อแก็งเต่ามาถึงบอยได้ทยานไปจุดเดิมอีกครั้ง
    คราวนี้เหมือนหนังฉายซ้ำ2เลยฝุ่นตลบเละเทะ และเมื่อแก็งเต่ายากุซ่า เริ่มมีอาการรักไม้ป่าเดียวกันมากขึ้น เพื่อนฝูงกันเมื่อครั้งนั่งคุยกันก็เริ่มเขี่ยตูดเพื่อนข้างหน้าเล่น
    ผมก็ตามไม่ทันขนาดวิ่งรั้งท้ายตี๋เหน่งยังอุส่ามาเขี่ยเล่นเกือบครึ่งหนาม พอจะขึ้นทางตรงเราก็นะชี้ให้ไปพร้อมหันไปก็ไม่เห็น คิดว่าไปอีกทางปรากฎตี๋เหน่งมันเขี้ยว ตุ๋ยผมซะตูดย้วยเลย5 5 :D :D :D
    ผู้คนใก้ลบาเรียถึงกับแตกตื่นแต่ไม่มีไรคับ ฮาๆ รถไปต่อได้

(วันนนี้มันส์มาก
    เรื่องราวใจจุดอื่นๆ จะเป็นยังไงนั้น ต้องรอจอมเขี่ยและผู้อยู่ในเหตุการณ์มาเล่าเพิ่มเติม

แต่ที่แน่ๆ เห็นพี่ bank วิ่งบนโทลเว :D

แก้ไขล่าสุด: 20 กรกฎาคม 2006
  2. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    โอย.. ฮาสุดๆๆ

รอบแรก ขับกันโคตรเรียบร้อยเลย ทางใครทางมัน

รอบสอง ก่อนลงนี่ แอบมีวางแผน กะเก็บตาแบงค์กัน ผล ตี๋เหน่ง ตุ๋ยตูด ตาแบงค์ซะ กระเด็นไปอีกแทรคนึง

สุดท้าย กรรมก็ตามทัน ตี๋เหน่ง โดนคุณอมร ตุ๋ยท้ายซะ เกือบแ_ก ตอไม้

สำหรับ วลีเด็ดวันนั้นคือ
    "เมื่อก่อนพี่เค้าขับเร็ว แต่ไม่เคยระรานใครนี่"​

ส่วนจะหมายถึงใคร และใครเป็นคนพูด ติดตามตอนต่อไป

3. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ขับกันน่าหนุกมาก ถ้าไม่เจ็บจะลงไปห้อยท้ายด้วย 555

แต่ที่รู้รู้ รอบนี้ คนดูยังลุ้นกันมันส์เลย :D

4. ถ้ายังไงขออยู่ทีมด้วยนะคับ เพราะผมอยู่ทุกทีม ถ้าพี่กิตติเข้ามาอ่าน ขอเข้า stutgart ด้วยนะครับ (พร้อมสติกเกอร์ติดหมวกนะคับ555)

5. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ได้เลยครับ...........................sticker ติดหมวกเดี๋ยวจัดให้ครับ

6. เมื่อวานไปดูฟรีเมล์ซ้อม Concept car มา น่าขับมากๆ เก่งๆกันทุกคนเลย ... ว่าแล้ววันนี้เลยเสี้ยน ...ไปขับคาร์ทที่ MSL ตอนเย็นๆดีกว่า ... ไปกันเยอะๆนะคับ .... ขับดันๆเข็นๆกันมันส์ดี .... จิงไหมนัท ... (ล้อเล่นนะ) ... พี่อมรแต่ก่อนขับสุภาพ .... เด๋วนี้เอารางวัล นักขับมารยาทแย่ไปเลยย ... ดันตรงไหนไม่ดัน มาดันลงไปหมุนบนพื้นแตก ... ผมเลย ฉี่แทบแตก ไปด้วยยยยย .... 55 ... (ต้องแก้แค้น) ... สุดท้ายนี้คัยไม่มีรัยทำลองไปเล่นคาร์ทที่ MSL ดูนะคับ ขอรับประกัน ว่ามันส์โครตๆ คับ

พี่กิตติคับ ไหนๆถ้าหยิบติ๊กเกอร์มาหั้ยตี๋แก็บแล้ว หยิบมาเผื่อผมด้วยซักอันนะคับ (เนียนด้วยเลยยยยตู) ขอบคุณคับ

แบงค์อย่าลืม ... ติ๊กเกอร์เต่าผมนะ ไม่เร่งไม่รีบ แต่รออยู่ (ตกลงไปเร่งเค้าป่ะว่ะเนี่ย 55)

7. Kazza

Kazza New Member Member

138
    0
    0
    แง่วว.......เมื่อวานเห็นฝนตกเลยไม่ได้ไป หุหุ

8. AQDONUT

677
    11
    0
    อิอิ เดี่ยววันไหนไปเล่นอีกมากันเยอะๆมันส์ๆ

เหอๆเพิ่งกลับขากพัทยาเหนื่อยโคตร

9. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    หวัดดีคับ เข้ามาทักทายกะเค้าบ้าง555555555555555555555555

10. a_mon01

481
    1
    0
    วันจันทร์เข้าไปเล่นกันไหมอะบอกทีนะ(ถ้าไม่เข้ามาอ่านไม่รู้นะนี่ว่าโดนด่ากะเค้าด้วย โทดทีจ้า...แล้วจาปรับปรุงจ้า..)ถ้าผมกลับไปขับแบบเดิมแล้วจาเหงาตรูดไม่รู้ด้วยน้า..จุ๋บจุ๋บ!!!

11. AQDONUT

677
    11
    0
    5 5 5 งั้นเดี่ยววันจันค่ำๆหน่อยผมแวะเข้าไปดูละกัน
    :D :D :D

12. hnun

406
    10
    0
    gfuJp;c;twx <--------- แปลว่า เดี๋ยวแวะไป:D

13. a_mon01

481
    1
    0
    โอ้ย...วันนี้หลุดไปกินหญ้า+น้ำโคลนอีกแล้วครับท่าน (หลบไครบางคนหนอ....จาดันก็กลัวโดนด่า+แซวอีก)หุหุ ......เป็นคนดีแล้วเปียกโคลนก็มะไหวน้า

14. AQDONUT

677
    11
    0
    T T เมื่อวนาไม่ได้ไปติดภาระกิจต่างจังหวัดกลับมาม่ายทันง่ะ วันนนี้เดี๋ยวดูอากาศก่อน ถ้าแจ่มๆ ว่าจาปาย อิอิ :D :D :D

15. AQDONUT

677
    11
    0
    โดนไป 1 ป๋องคับพี่น้อง ดีตี๋วิชาเยอะมันป่วนหนาม
    และคุณ วรวุฒิ มาพร้อมดวง(ซวย)ไม่งั้นผมคิดว่าผมโดนเต็ม 6 แน่ แต่เอาฮาคับหนุก

แก้ไขล่าสุด: 26 กรกฎาคม 2006
  16. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    มาขอเล่าเล็กๆน้อยๆสำหรับวันที่ 26 /7/49 ก็ไม่มีไรมาก..ทุกคนมานั่งคุยกันเรื่อยๆ....แล้วก็นึกไอเดียหนุกๆ.....มาเล่นกันดีกว่า เห็นอยู่กัน 6 คน มี เต้ย ,แบ็งค์(เสียงดัง) ,ตึ๋แก็ป,ตี๋ธเนศ, วรวุธ, นัท มาเลยตามนี้ จับฉลากรถ.....ใครอยู่บ๋วย และ รองบ๋วย เลี้ยงน้ำ....รอบแรกก็ออกไป....แล้วก็กลับมาเม้าท์แตกกัน จนต้องออกไปอีกรอบ.....สรุปว่า..เรื่องเลี้ยงน้ำไม่พูดถึง....แต่ทุกคนพูดถึงตี๋แก็ป...มันยังไงให้เจ้าตัวมาเล่าดีกว่านะ..ไม่อยากเล่าให้ฟัง...แต่ถ้าเจ้าตัวไม่มาเล่า ผมมีหลักฐานด้วยภาพ และ วีดีโอคลิ้ปอยู่ในมือ..โพสได้ทุกเมื่อ....555....สรุปว่าทุกคนรักตี๋แก็ปกันถ้วนหน้า........โดยเฉพาะ...เต้ย....55555

17. a_mon01

481
    1
    0
    อยากดูจังเลยครับ...เมื่อวานเล่นผมหลังยอกเลย (เป็นคนดีแล้วได้ไรว้า โดนเฉพาะบนแทร็ค)

18. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    งง เล่นอะไรกัน ท่าทางจะมันส์ วันไหนไปขอเล่นด้วยคนนะครับ

19. พี่อมรหลังยอกที นี่รู้สึกผิดเลย ... วันหลังไม่ทำแล้วคร้าบบบบ แต่เมื่อวานโดนน้ำไป 2 ป๋องแน่ะ ... อย่างเศร้า ... วันนี้ในสนามพี่อมรเข้าสุดท้ายแต่นอกสนามเค้ายกให้พี่เปนเอกบุรุษเลยนะพี่ 555+... (ล้อเล่นนะพี่)

... พี่กิตติไม่ได้เข้ามาเลยนะคับช่วงนี้ ...

ศุกร์นี้ไปMSLกันป่าวคับพี่ๆว่าจะไปเอาน้ำคืน อิอิ

20. AQDONUT

677
    11
    0

จัดไปตี๋เหน่งเดี๋ยวเอารถบังคับไปเล่นด้วย อิอิ นัดBank offroad ไปและ

21. hnun

406
    10
    0
    ขอขุด เอาเรื่อง กระป๋อง challenge ยุคเริ่มต้น มาให้อ่านกันนะครับ

22. a_mon01

481
    1
    0
  23. AQDONUT

677
    11
    0
    โอ้โหขุดมาไก้ลไกล .........:D

24. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    เย็นนี้เข้าไป MSL กันไหมคับ พี่ๆ เพื่อนๆ

เมื่อวานเล่นแล้วติดลมอ่ะ

25. a_mon01

481
    1
    0
  26. AQDONUT

677
    11
    0
    ไปอาบน้ำมาแว้ว เหอๆ ดีนะมีชุดไปด้วย

27. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0

ไปอาบที่โปเซดอนรึเปล่า เหอๆๆ:D

28. hnun

406
    10
    0
    ใป ใม่ชวน

29. AQDONUT

677
    11
    0
    ตี๋เหน่อง อาบอ่างเดียวกันจำไม่ได้ หรอ :D
    ตาหนุนนี่ชวนอาบก็ไม่ยอมอาบนะ :D

30. hnun

406
    10
    0
    ชวนไปใหนไม่ชวน ดันชวนไป บาร์เกย์:(

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้