พี่คับขอทราบข้อมูลหน่อยคับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย จ.อ.วุฒิเทพ สังข์สิงห์, 6 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ตอนนี้รถผม2Lตัวเดิมผมว่าจะเอาไปยัดลูกทำวาวไหมนะคับแล้วว่างเทอร์โบนะคับอืมพอจะทราบราคาไหมคับ แล้วผมจะวางเครื่องดีเซสจะวางอะไรดีคับราคาประมานเท่าไร ขอความคิดเห็นหน่อยนะคับ
    แล้วอู่ที่ทำที่ไหนบ้างคับบ้านผมอยู่ที่นนท์บุรี

1. vai

vai New Member Member

273
    1
    0
    ทำเหยะ ขนาด นี้ วาง 1 jz ดีกว่า เครื่อง 2 l ได้ เเค่ 150
    1jz ใน mtx 230 จมไม น่า กลัว มากมาก

2. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ถูกต้องครับ

3. tel korat

tel korat New Member Member

216
    0
    0
    ถ้ายังรักดีเซล ก็ท่อนล่าง 3L คับ วาวเดิมก็โตนะคับ

4. คับพี่แล้วท่อนล่าง3lประมานเท่าไรนะคับอืมแล้วว่างอะไรอะไรได้บ้างนะคับพี่

5. tel korat

tel korat New Member Member

216
    0
    0
    มีเลขไม่เกิน 17000คาบ แต่2Lยังใช้ได้ทำไมไม่ใช้ให้คุ้มก่อนคับ

6. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    เครื่องเดิม ยัดโบ โมปั๊ม เฟื่องท้าย ก็ จมไมล์แล้ว

ถ้าจะเอาขนาด 180 up ท่อนล่าง 3L แคม 5 L ครับ

ราคา เห็นเพื่อนไปซิ้อ ท่อนล่าง 3L ที่เชียงกงบางนามา ประมาณ 8 พันกว่าบาทครับ

อู่แถวนนท์ ก็เยอะนะครับ แต่ผมไม่ค่อยรู้จัก ของผมเพื่อนๆ จีนู ทำให้

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 พฤษภาคม 2008
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้