หามือรถ , service Manual , part Manual หรือเอกสารอะไรที่เกี่ยวกับ KE30

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย titty, 6 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. titty

titty New Member Member

4
    0
    0
    พี่ๆเพื่อนๆท่านใดมี คู่มือรถ , service Manual , part Manual หรือเอกสารอะไรที่เกี่ยวกับ KE30 บ้างครับ
    รบกวนขอหน่อยครับจะเป็นไฟล์ให้โหลดแหล่งที่โหลด หรือเป็นเล่มมาให้ยืมซีร็อกก็ได้

หากไม่มีจริงๆจะเป็นรุ่นที่ไกลเคียงก็ได้ครับ อยากได้ไว้เป็นข้อมูล

ส่วนตัวผมเองมี Manual ของเครื่อง 4AGE ครับ ใครมีมาแลกเปลี่ยนกันได้ครับ

ติดต่อผมได้ที่ 0891576023

ขอบคุณครับ

2. titty

4
    0
    0
    ไม่มีใครมีเลยหลอคราบ.....

3. modamata

modamata New Member Member

10
    1
    0
    ผมมี Owner's manual ของ KE36 ครับพอได้มั้ยครับ

4. titty

4
    0
    0
    ได้ครับ มีเป็นไฟล์หรือเป็นเอกสารครับ ถ้าเป็นไฟล์รบกวนส่งมาที่ [email protected] ครับ หรือยังไงลงเบอร์ไว้ครับ ผมไปต่างจังหวัด 2-3 วันกลับมาจะโทรหาครับ ของคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้