อยากรู้ครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Body_Guard, 8 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Body_Guard

Body_Guard New Member Member

2
    0
    0
    ผมอยากรู้ว่าพวกพี่ๆ ทำงานอะไรกันบ้างอะคับ ไหนจะผ่อนรถ ไหนจะเอามาแปลงเป็นevo ไหนจะของแต่งอีก พี่ๆทำงานได้เงินเดือนกันเท่าไหร่อะครับ อยากรู้จริงๆ

2. Bshowroom

Bshowroom New Member Member

467
    13
    0
    ทำม่านรูด คับ

ส่วนใหญ่ คนซื้ออีโว จะซื้อสด กันอะคับ เพราะว่า ดอกเบี้ย ในการผ่อนรถ อีโว แพงมากคับ เลยต้องตะเกียกตะกาย ซื้อสดส่วนค่าใช้จ่าย บำรุงรักษาแต่ง แพงกว่าตัวรถ มากคับ

ขอบคุณ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้