ขอคำติชมด้วยครับ นูโวmx เก่าๆบ้านๆเน้นใช้งานคับ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย DoRoRo, 8 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DoRoRo

DoRoRo New Member Member

28
    0
    0
    ผมเห็นรถ พี่ๆ ในนี้ สวยกันทุกคันเลย ครับ

เลยอยากจะลอง ให้พี่ๆ ติชม มั่ง

คันนี้ ใช้มา 4 ปีแล้ว คับ

ฝาข้างตอนแรก เป็นสีเดียวกับตัวรถ

ผมเอาไปทำเคฟล่า แล้ว ร้านย้ายหายไป อ่ะคับ

เลยใส่สีเทาๆ ไปก่อน - -

รถผมไม่มีไรดียคับ พอไปได้ไม๊เนี่ย - -

รบกวนพี่ๆ ช่วยติชมกันหน่อยนะคับ

( ขออย่าด่าว่ากันเลยนะคับ )

รถผมมันห่วยยย

2. bbgun

bbgun New Member Member

220
    4
    0
    สวยเรียบๆดีครับ

3. JumpRacing.

JumpRacing. Member Super Moderator VIP

255
    15
    18
    สีเหลือบสวยดีครับ

4. babyracing

babyracing New Member Member

32
    1
    0
    สวยใช่ได้เลย ทีเดี่ยว

5. DoRoRo

DoRoRo New Member Member

28
    0
    0
    ขอบคุณครับ

ขอบคุณมากครับ สำหรับคำชม

เบี้ยน้อย หอยน้อย ครับ :D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้