โทษนะครับ อยากทราบราคา แร็คพวงมาลัย ตอนนี้ที่เชียงกง ราคาประมานเท่าไร

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย ติงลี่ ติงติง, 3 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    โทษนะครับ อยากทราบราคา แร็คพวงมาลัย ตอนนี้ที่เชียงกง ราคาประมานเท่าไร

1. อยากรู้เหมือนกัน

2. 1500 - 2500 คับเพราะกำลังจะเปลี่ยนอยู่

3. Oudie Chuenkham

Oudie Chuenkham Guest

0
    0
    0
    2000 ครับแถวบางแค

4. Oudie Chuenkham

0
    0
    0
    คำเตือน: เวลาซื้อแร็คควรใช้ความระเอียดในการดูของให้มากๆ

5. Oudie Chuenkham

0
    0
    0
    เช่น 1ไม้ตีกลอง 2 ลูกหมาก 3 ยางโอริง 4 เฟืองยอยพวงมาลัยฯ อื่นๆอีกหลายจุด เพราะblubirdมีเยอะมากที่ต่างประเทศ

6. Oudie Chuenkham

0
    0
    0
    ของผมเพิ่งเปลี่ยนเลยมีประสพการดีร้านที่ผมไปซื้อเขาบริการดีมากๆ

7. ทั้ง 4 อย่างนี้ขอรายละเอียดมากกว่านี้หน่อยได้ไหมคับ

8. Oudie Chuenkham

0
    0
    0
    ไม้ตีกลองกับลูกหมากดูว่ายาวเท่าของเก่าที่ใส่อยู่เปล่า

9. Oudie Chuenkham

0
    0
    0
    หมุนแร็คดูว่าช่วงชักซ้ายขวาวงเลี้ยวกว้างพอเปล่า

10. Oudie Chuenkham

0
    0
    0
    แล้วดูโอริงตรงกระบอกแร็คด้วย

11. Oudie Chuenkham

0
    0
    0
    อย่าลืมดูด้วยว่ามีตามดที่แกลนเปล่าไม่เช่นนั้นมันจะรั่ว

12. สงสัยต้องรบกวนพี่เลือกให้แล้วละคับ อิอิ

13. Oudie Chuenkham

0
    0
    0
    เฟืองตัวบนของแร็คจะมีแบบตั้งตรงกับงุ้มเข้าจะทำให้ใส่ยอยพวงมาลัยไม่ได้

14. Oudie Chuenkham

0
    0
    0
    ถ้าเป็น u12 มีหลายสเปคมากๆต้องดูให้ระเอียด

15. ผมคงต้องถอดไปเทียบแล้วล่ะ 55

16. Oudie Chuenkham

0
    0
    0
    ถั่วต้มครับ

จำได้ว่า มีสองรุ่น คือ ขับเคลื่อนสองล้อจะวงเลี้ยวแคบเท่าของเดิมบ้านเรา แต่ถ้าเปนตัวขับสี่ล้อ วงเลี้ยวจะกว้างกว่าตัวบ้านเราเพราะอยู่คนละตำแหน่งกัน เท่าที่จำได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้