"๐------ โดนแบบนี้ยังจะซ่อมกันอยู่มั้ยยย -------๐"

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ~* SunKiSs *~, 3 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ~* SunKiSs *~

~* SunKiSs *~ New Member Lady Member

1,101
    12
    0
    ซ่อมไหวมั้ยค่ะ โดนรถบัสปิด สามทางเลย

ขับรถด้วยความระมัดระวังด้วยคร้า

chai import และ ToPmAn ถูกใจสิ่งนี้
  2. tataum

tataum New Member Member

4
    0
    0
    ไม่รู้จะพูดยังไง....ซวยจิงๆ

3. I_LOVE_ENGIEN_SUBARU

I_LOVE_ENGIEN_SUBARU New Member Member

41
    1
    0
    คงซ่อมไม่ไหวม้างเนี่ย ถ้าซ่อมจะมีอู่ไหนรับป่าวว่ะเนี่ย สงสารเจ้าของรถจัง

4. End

End Active Member Member

525
    39
    28
    ไม่โดนบี้ก็บุญแล้วค้าบ

ท่าทางคันหลังจะเบรคไม่เป็น

5. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    ซ่อมได้ครับ มีอะไรมั่งช่างไทยทำไม่ได้

6. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    เห้อ...
    ไม่มีคนเจ็บก็ดีแล้วคร๊าบบบ...

7. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    ยาวตัด สั้นต่อ ไม่พอซื้อใหม่ บอกตรงๆๆซ่อมได้ชัว100%พอๆกะE36เพื่อนผมเลยด้านท้าย

เสียใจกะเจ้าของรถด้วยนะครับ

8. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    สงสัยคงต้องตัดครึ่งครับ

9. Honda-Twincams

Honda-Twincams New Member Member

100
    4
    0
    นั่งข้างหลังนี่สงสัยจะสาหัส เวลาขับรถคอยดูรอบข้างตัวเองอยู่เสมอครับ พยายามอย่าอยู่ระหว่างรถใหญ่ หรือตามหลัง หลีกเลี่ยงได้ก็ควรครับอันตรายมากๆ ยิ่งเมล์เขียวแล้วก็อยู่ห่างๆมันดีที่สุด รถบรรทุกยังมีมารยาทมากกว่าพวก ไอ้เขียวเลยครับ ไม่อยากเอ่ยถึง.....

10. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    น่ากลัวมากๆครับ

11. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    เป็นแฮมเบอเกอร์โดนทับซะ โอ้โห :eek::eek::eek:

12. zatan

zatan New Member Member

153
    21
    0
    ห้องโดยสารด้านหน้ายังดีอยู่เลย
    แต่ด้านหลังหนักเอาการเลย ซ่อมจะคุ้มมั้ยเนี่ย
    :eek::eek::eek:

13. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    เสียหายเกิน 50%
    ประกันคืนซาก . . .

14. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    เวงกำ!! เหลือแค่ห้องโดยสารด้านหน้า นอกนั้น...

15. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    ไม่อยากคิด ถ้าเกิด มีคนนั้งหลัง ด้วย

แต่ สภาพนี้ คง หา ครึ่งหลัง TYPE R มา ต่อ

16. โอ้วๆน้องซีวิครุ่นเดียวสีเดียวกับรถผมเลย

17. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    ซ่อมคุ้มไหมเนี่ย....

18. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ซ่อมได้ แต่อย่าซ่อมเลย

รอดมาได้ก็บุญแล้ว

19. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    ยับเป็นกระดาษเลย.............

20. arttokorat

arttokorat New Member Member

439
    7
    0
    คืนซากครับ

21. ซวยจัดเลย

22. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    เป็นวันที่เเย่มากสำหรับเค้าเลยครับ

เข้าใจความรู้สึกดี

ว่าเเต่ถ้ามีคนนั่งเบาะหลัง มีนองเเน่ๆ น่ากลัวจัง

มีข่าว บ่อยๆ จะไม่กล้าลงถนนเเล้วเนี่ย

23. YuS_Za

YuS_Za Member VIP

924
    17
    18
    คงไม่ต้องซ่อมแล้วมั้งครับ แบบนี้

24. -@MoO_MaY@-

-@MoO_MaY@- New Member Member

46
    0
    0
    ดู ๆ จากสภาพแวดล้อมแล้ว ถนนบางนา-ตราด แหง๋ม ๆ

ถ้าคนที่ต้องวิ่งแถวนี้จะรู้ว่า เวลาเร่งด่วน (ก่อนเข้างาน กับ หลังเลิกงาน) รถบัสขนส่งพนักงานชุมยิ่งกว่ายุงอีก ...

แถมแต่ละคัน ขับกันเหมือนเค้าขับรถคันเล็ก ๆ น่ากัว จริงๆ ครับ ...

ปล. ถึงจะซ่อมได้ผมก็ไม่เอาแล้วอ่ะคันนี้ ... -*-

25. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    อัดปลากระป๋อง
    โดนหนักอย่างนี้อย่าซ่อมเลย ซื้อรถใหม่คุ้มกว่า

26. OoTooNoO

OoTooNoO New Member Member

265
    11
    0
    อ่ะจร๊ากกก!!!!!!!ขนาดนั้นเรยยยย

27. MaXiMaSs

MaXiMaSs New Member Member

76
    3
    0
    ไม่อยากคิดเลยว่าท่ารถคันนี้ติดแก๊ส LPG/NGV จะเป็นยังไงบ้าง
    ยังไงขอแสดงความเสียใจกับเจ้าของรถด้วยนะครับ รถใครใครก็รัก:D:D

28. l3oZo

l3oZo New Member Privilege

769
    52
    0
    ถ้าสภาพนี้ไม่ซ่อมแล้วคร๊า...........ขายซากซื้อใหม่คุ้มกว่า.....

ซ่อมออกมาก็ม่ะ 100% อยู่ดี....น่าสงสานเจ้าของรถ....น่าเสียดายจัง

แซนด์วิส.......ซะงั้น.....อุ๊ย..ไม่ช่ายสิ๊ ต้องเปลี่ยนเป็น... แฮมเบอร์เกอร์...ดีก่า

รถเมล์ใหญ่เกิ๊นน

29. ko kane

ko kane New Member Member

60
    0
    0
    สงสารเจ้าของรถเลย

30. ณัฐพงษ์

ณัฐพงษ์ New Member Member

41
    1
    0
    โชคดีมากแล้วละครับที่คนไม่เป็นอะไรมาก..ส่วนรถคงต้องทำใจครับคงไม่มีใครอยากให้มันเกินขึ้นหรอกครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้