เครื่องเดิมคับจาเปลี่ยนสายหัวเทียน จาช่วยได้มากไหมคับ แล้วยี่ห้ออารายดีอ่ะคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Singleboy, 9 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Singleboy

Singleboy New Member Member

70
    4
    0
    เครื่องเดิมคับ

พอดีจาเปลี่ยนสายหัวเทียน

จาช่วยได้มากไหมคับ

แล้วยี่ห้ออารายดีอ่ะคับ

รบกวนช่วยบอกราคาด้วยน้าคับ

ขอบคุนมากๆคับ

2. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    การจ่ายไฟจะสเถียนขึ้นคับแต่คงไม่ถึงกับแรงขึ้น

3. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ตามนั้นครับ

4. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    จิงๆ แล้ว ยี้ห้อ ไรก็ ไม่ค่อยต่างกันครับ
    ดูที่ขนาด ความใหญ๋ของสายเป็นหลักเลยครับ
    ว่าขนาดกี่ มิล
    อย่าง ultra เนี่ย 8 มิล
    NGK R09 ก็ 9 มิล
    ส่วนใส่แล้วแรงขึ้นมัย คงไม่ถึงกับแรงขึ้นครับ
    แต่จะรู้สึกว่า ตอบสนองดีขึ้นครับ
    แบบเหยียบแล้ว รู้สึกว่า เครื่องมัน ไว ขึ้น แค่นั้นครับ

5. Phoenix13th

Phoenix13th New Member Member

145
    1
    0
    อยากใส่สายสีน้ำเงินซักชุดจางงงงงงง

6. Singleboy

Singleboy New Member Member

70
    4
    0
    ขอบคุนพี่ๆมากๆคับ

7. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    ได้ผลทางใจแน่นอน ฮิฮิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้