อยากใส่หางหลังคับ ช่วยแนะนำหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย varamart, 11 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. varamart

varamart New Member Member

146
    9
    0
    coupe ใ่ส่หาง dc 2 หรือหาง ek ทรงสูงจะสวยกว่ากันคับ อยากใส่แต่ยังตัดสินใจไม่ถูกกกก ช่วยแนะนำหน่อยคับ

2. Silver@Si

Silver@Si New Member Member

60
    2
    0
    แล้วแต่ชอบครับ มันสวยทั้ง2แบบอ่ะ แต่ไม่ใส่หางก็สวยครับ :)
    ส่วนผมใส่ทรงสูงครับ

3. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    อ่ะ ช่วยเป็นตัวเลือก อันนี้ DC2

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ใส่ dc2 ก็สวย

5. ICKY

ICKY New Member Member

204
    6
    0
    DC 2 อีก 1 เสียงคับ...แต่ผมใส่เดิมๆ Racing 2

6. Hack01

Hack01 New Member Member

155
    6
    0
    Dc 2 ครับ แหล่ม สำหรับ Si เพราะใส่อยุ่ 555+ ผมว่า หางหลังทรงสูง น่าจะเหมาะก่า Ek มากก่านะคับ ดูโหดดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้