:+:+: พี่น้องคับ ขอตัวลาบวชคับ :+:+:

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย OiL Playboy, 10 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OiL Playboy

OiL Playboy New Member Member

52
    1
    0
    วันเสาร์ที่ 17 พ.ค.นี้ บวช

ที่วัดสิงค์(บางกรวย)ถนนพระราม5 ใกล้โลตัสบางใหญ่

พี่แจ๊ค,เก่ง,ท๊อป,โจ้,ไก่,ต้น,

เดี๋ยวโทรหาหน่อยนะ

คิดถึง

2. เเท็ค

เเท็ค New Member Member

666
    7
    0
    อนุโม ท นา ด้วย คับ ตั้งใจ ศึกษา พระ ธรรม นะคับ จาได้เลิกเป็น Oil PLAY BOY อย่างในชื่อ (เเซวเล่นนะ อย่า โกรธ ล่ะคับ )

3. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    อะเช ลุง เด๋วเจอกาน

4. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    อนุโมธนา บุญด้วยออย อืม... วันนี้ตอนออยโทมาอะ เก่งกับพี่เอ ลืมไป เสาร์หน้าสงสัยจะไปไม่ได้หว่ะเพื่อน พอดีต้องไปออกงานกับพี่เอ พอดีมีคนมาติดต่อเอาร้านพี่เอไปออกงานอะ เเล้วไว้จะไปหาที่วัดหลังบวชนะเพื่อนออย

5. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    อนุโมธนา ด้วยคับพี่ออย...

6. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    อนุโมทนา สาาาา ธุ ด้วยนะคร๊าบบบ

คงไไม่ได้อ่ะครับ ไปวิ่ง งาน Super Club อ่ะครับ

7. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    สงสัยจะมะว่างและ เด๋วบอกอีกทีนะลุง

8. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    มันให้โทรเฉพาะคนที่มันระบุนี่หว่า. เออ... สาธุด้วยคนแล้วกันไอ้คุณเพื่อน แม่ง

9. tortor69@90 club

tortor69@90 club New Member Member

19
    1
    0
    อนุโมทนา...ด้วยครับ เห็นพี่กลับตัวกลับใจได้น้องๆก้อดีใจด้วยครับ อิอิ

10. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    อิอิ บวช แล้วมะใช่เหรอพี่ออย

แล้วจะอยู่วัดกี่วัน สึกหละคับ

คงต้องให้พี่แจ๊คเปลี่ยนมามิตติ้ง

ตอนที่พี่ออยอยู่วัด ดีกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้