ผมมีข้างขวาญี่ปุ่นเหลือ 1 อัน ขอแลกข้างซ้ายญี่ปุ่นครับ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย ต้อ เรโทร และยิ้มยกใหญ่ รักในหลวงที่สุด, 13 กุมภาพันธ์ 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมมีข้างขวาญี่ปุ่นเหลือ 1 อัน ขอแลกข้างซ้ายญี่ปุ่นครับ หรือถ้าไม่แลกจะขายข้างซ้ายให้ผมก็ได้ครับ สนใจอินบ็อกหรือโทร 0845645305 ต้อ ครับ

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    อีกหนึ่ง rare item ของ U12 ครับ

2. ทำไมผมรุ้สึกเหมือนทุกชิ้นของ u12 เป็น rare item ไปหมดเลย 555+ พี่ต้อ เรโทร และยิ้มยกใหญ่ รักในหลวงที่สุด เดี๋ยวดูที่บ้านให้นะครับ ว่ามีรึป่าว คุ้นๆว่ามีนะแต่ไม่รุข้างไหน

3. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ฮ่าๆ ครับผม

4. ภูมิใจที่ได้ใช้ ได้ทำ ได้ปั้นรุ่นนี้ มากๆ ครับ

5. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ครับ... Rare เกือบทุก item เลยครับ

6. ผมเคยหาซื้อตามร้านอะไหล่ ไม่มีของเลยครับ

7. มันเลยเป็นที่มาของการอุด.....

8. ส่วนใหญ่ จะโดนแปลงชิ้นนี้ก่อน เลยครับ อุดไปย้าง หรือ แปลงไฟตัวอื่นใส่บ้าง

9. หายากมากๆ

10. จำได้ มีคนเอาของบีเอ็มมาแปลง

11. พี่น้อยไง ครับ

12. ใช่พี่ที่แก่ๆ ที่เป็นมาเฟียเกาหลีปะพี่

13. ใช่ๆๆแก่ๆๆ

14. เจ้าตัวโดนว่าแก่ อิๆ สงสัยมี ฮัทเช้ยยย

15. มาเฟีย ที่ ทง แด มุน เกาหลี นะ

16. เคยถามตามเชียงกงมีของนะแต่เค้าขายยกแก้ม ฮ่าๆ

17. เมื่อก่อน ผมก็ ซื้อยกแก้มครับ อิอิ

น้ำตาจิไหล

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้