ขอ cord สีขาว TYPE R หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย phuengolf84, 12 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. phuengolf84

phuengolf84 New Member Member

25
    0
    0
    พอดีผมจะเปลี่ยนสีรถ อยากได้สีขาวtype r แต่ไม่แน่ใจว่าใช่championship white NH-0 หรือเปล่าถ้ายังไงรบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ
    ปล. แล้วอยากทราบว่าทางอู่เค้าจะสามารถหาสีได้หรือเปล่าครับ
    ขอบคุณครับ:)

2. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ใช่แล้วคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 พฤษภาคม 2008
  3. ไม่สนสีเหลืองเหรอครับ ขาวโหลแล้วนะ อิๆ

4. ^YimmY^

^YimmY^ New Member Member

231
    3
    0
    อู่น่าจะหาให้ได้แต่ไม่รู้จะเพี้ยนหรือเปล่าอ่ะครับ

5. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ต้องดูว่าใช้สียี่ห้อไรอ่า

6. phuengolf84

phuengolf84 New Member Member

25
    0
    0
    พอมีตัวอย่างสีบางไหมครับอยากจะขอยืมไปเป็นแบบหน่อย

7. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    อ้าว ฝานํามันใครว่างบ้าง

8. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0

ถอดดิ...สีขาวนิ :D

9. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    อยากถอดแต่ขาวคนละเบอร์กันครับ พี่หมู 24 เจอกันนะพี่

10. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

สีขาวเยอะแล้วนะจ้ะ แต่ถ้าชอบก็ลุยเลย:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้