เพิ่งได้ coupe มาครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วย

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย aun, 14 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aun

aun New Member Member

9
    0
    0
    สวัสดีครับทุกท่าน ผมเพิ่งได้รถมายังไม่ได้ทำอะไรเลย แต่อยากสมัครเข้าคลับก่อน ต้องทำอะไรบ้างครับ :teeth:

ตอนนี้ช่วงล่างยังไม่ค่อยดี ภายนอกก็เดิมๆ มีแต่ล้อ ใครมีรูปรถสวยๆหรือมีอะไรแนะนำก็บอกได้เลยนะครับ

ขอบคุณมากครับทุกท่าน

2. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

3. ดีก๊าบบบบบบบบบ

4. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ว่างๆมามีทติ้งสิครับ

5. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ว่าง ๆ มามี๊ตด้วยกันครับ

แนวทางการแต่งเพียบครับ...มาแล้วจะเลือกไม่ถูกว่าจะแต่งแบบไหนดี...สวย ๆ ท้างน๊านนนนน

6. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    อือ โอเค มาเรย

7. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    ยินดีต้อนรับสู่ Club Si นะครับ :):):)

8. ICKY

ICKY New Member Member

204
    6
    0
    ยินดีคับยินดี

9. EXCEED_NOTE

EXCEED_NOTE New Member Member

86
    1
    0
    ดีด้วยยังไม่มีทติ้งเหมือนกัน อิอิ

10. aun

aun New Member Member

9
    0
    0
    แล้วผมต้องทำไงถึงเข้าคลับได้อ่ะครับ แล้วจะรู้ได้ไงว่ามีตติ้งเมื่อไหร่ยังไงครับ

11. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    .
    .
    .
    ไม่ต้องทำอะไรเลยครับผม แค่เข้าไปโพสที่กระทู้กระทู้สมุดโทรศัพท์ และกระทู้วันเกิด

แล้วก็เข้ามาทำความรู้จักกัน ในหน้าเวปบอร์ทและว่างๆก็ไป meeting กันเท่านั้นละครับ

ส่วนการ meeting นั้นเรามีกันทุกเดือนนะครับ ติดตามได้จากกระทู้ที่ปักหมุดซึ่งจะอยู่ด้านบนครับ :D:D:D

12. Nokito

Nokito New Member Member

175
    1
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ผมเพิ่งได้ SI มาเดือนที่แล้วเหมือนกันครับ :p

13. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    ยินดีครับ

14. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    ยินดีต้อนรับสู่คลับหรรษา

15. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0
    ยินดีต้อนรับครับ เจอกันตอนมีทติ้งนะครับ

16. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    ยินดีคราบบบบบบบบ

17. RedMonkey

RedMonkey New Member Member

55
    2
    0
    เพิ่งได้มาเหมือนกันเลย สดๆร้อนๆเมื่อเย็นนี้เลยครับ :D:D:D

ยังไงก็ฝากตัวด้วยนะครับ@^^@

18. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

เจอกันละ ยินดีต้อนรับอีกครั้ง อิอิ ติดแก๊สแล้วมาอวดด้วยนะพี่อั้น ฮาๆๆ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้