รถใครก็ไม่รู้มาจอดหน้าบ้านผม - -

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Jeff, 12 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jeff

Jeff New Member Member

39
    0
    0
    ไม่รู้ว่ารถใครมาจอดหน้าบ้านเลย สีดำ ภท 7739 สวยดี อยู่แถวแจ้งวัฒนะเหรอคับ 0.0

2. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
  3. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    จอดข่มกันถึงหน้าบ้านเยย 55

4. Jeff

39
    0
    0
    ออกมามอบตัวเลยครับ ของใครคร้าบพี่

5. piazzolla

piazzolla New Member Member

15
    0
    0
    ขอกวางเองอะ เจ๊ฟ จำรถกวางไม่ได้หรอ -*-
    วันนั้นไปทำธุระแถวนั้น แล้วเผอิญ แบตไฟหมด ไอร้านแบตข้าง ๆ ก็จะขายแบต โก่งราคาท่าเดียว ให้มันพ่วงแบตให้ คิดร้อยนึงโคตรเคี่ยวเลย

6. ICKY

ICKY New Member Member

204
    6
    0
    อ่ะ..เจอกันซะที ^^

7. Jeff

39
    0
    0
    กวางเหรอ 0.0 ว่าแล้วทำไมทะเบียนคุ้นมากๆ โทดทีๆ :confused:

8. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ที่รถสวย ๆ ป่าวครับ

9. piazzolla

piazzolla New Member Member

15
    0
    0
    อ่า บ้านเจ็ฟ ใช่ร้านที่เช่าชุดงานแต่งงานป่าวครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้