Happy BirthDay ป๋าอ๊อด singcoohteam#073(3พ.ค.)

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย green nv #032, 6 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    Happy BirthDay นะครับพี่อ๊อด

ขอให้สุขภาพร่างกายแข็งแรง

เงินทองไหลมาเทมานะครับพี่...:cool:

2. tit_161

tit_161 New Member Member

169
    11
    0
    สุขสันต์วันเกิดครับพี่..
    รวย แข็งแรง และ
    มีความสุขมากๆน๊ะครับ

3. pungpon

pungpon New Member Member

180
    13
    0
    สุขภาพแข็งแรงอย่าเจ็บอย่าจนมีเมียเยอะๆนะครับป๋าอ๊อด

4. vinit...

vinit... New Member Member

459
    27
    0
    สุขสันต์วันเกิดครับ

pop-ja ถูกใจสิ่งนี้
  5. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    สุขสันต์วันเกิด ไม่เจ็บไม่จนครับ ตลอดปีและตลอดไป

6. mr_janes

mr_janes New Member Member

352
    31
    0
    สุขสันต์วันเกิดด้วยคับป๋าอ๊อด

7. tuta

tuta New Member Member

509
    70
    0
    Wish you get all best things for your life in this birthday.

Happy in every time, everywhere, everyone...

Happy birthday na~ja~... :)
    :)

8. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ขอบคุณทุกๆท่านนะครับ ขอให้กลับไปหาทุกๆคนด้วยละกัน

9. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    สุกสันต์วันเกิดครับป๋า

10. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    วันเสาร์ผมจะพาพี่อ็อดไปเป่าเค็กครับ สุขสันวันเกิดนะพี่ อิอิ

11. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    Happy Birth Day นะครับป๋าอ๊อด :D :D

12. wutnv

wutnv Active Member Member

455
    34
    28
    ขอให้ป๋ารวย ๆ หล่อ ๆ แรง ๆ เด้อคั่บเด้อ

ยินดีด้วยนะครับป๋า ที่แก่เพิ่มขึ้นมาอีกปีแระ :D

13. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    โห..กว่าผมจะเข้ามาอวยพร เพ่อ๊อด ก้อแก่ไปอีกปีซะแระ
    มีความสุขมากๆนะ ไม่จน ไม่เจ็บ ขอให้แฟนได้งานที่ดี และเร็ววันนะครับ

14. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ยังไงผมก็ยังช้ากว่าพี่หนุ่มอยู่ดีแหละค้าบบบบบบบบบบบบบ
    ขอบคุณนะค้าบบบบบบบบบ

15. sorawas

sorawas New Member Member

692
    17
    0
    รวยๆๆๆๆๆๆ

16. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    มาช้าไปหน่อย ไม่ว่ากันนะพี่

Happy Birth Day ครับ.......................ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

17. PURGV

PURGV New Member Member

127
    10
    0
    HAPPY BIRTH DAY ครับถึงจะช้าไปก็ขออภัยคร๊าบ ขอให้มีความสุขและแข็งๆๆแรง กินเบียร์น้อยๆ-เสือเยอะๆคร๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

18. wutnv

wutnv Active Member Member

455
    34
    28
    เอ...กระทู้นี้มานกระทู้แย่งกันแก่นี่หว่าเนี่ย :D

19. nv_note

nv_note New Member Member

138
    7
    0
    อยากจะทำอะไร ก็ขอให้ได้ดังหวังนะครับ........................

20. Tuk#040@nvclubthailand

Tuk#040@nvclubthailand New Member Member

149
    13
    0
    มาช้าปายหน่อย
    สุขสันต์วันเกิดคร่าเพ่อ๊อดสุดหล่อและน่ารัก
    ขอให้เพ่อ๊อดสุขภาพร่างกายแข็ง แรงดี นะคะเพ่ :D

21. ปลาคราบ

ปลาคราบ New Member Member

267
    20
    0
    ขอให้มีความสุขๆๆๆๆๆๆ.................นะครับ ขอให้........แข็ง.......แรง........ไม่เจ็บ................ไม่จน............ครับ

22. tangprasert

tangprasert New Member Member

566
    36
    0
    สุขสันต์วันเกิดคับผม ป๋าอ๊อด

23. sayon

sayon Member Member

607
    11
    18
    ขอให้รวยยิ่งๆขึ้นไปป๋าอ๊อด........ไม่เจ็บ+ไม่จน+มีความสุขมากๆ.........

24. kooknv

kooknv New Member Member

319
    13
    0
    อวยพรให้ ป๋าอ๊อด สุขภาพ ร่างกายแข็งแรง รวยๆๆ ครับ..

25. singcoohteam

5,303
    108
    0
    มาจ่ายคืนให้ทุกๆคนเลยเด้อ แท้งกิ้วหลายๆ

26. joebigbox#037

joebigbox#037 New Member Moderator

334
    63
    0
    HBD ย้อนนนนนนนน มากมาย ไม่โกรธกันนคร้ายลุงอ๊อด :D รวยๆๆๆ 3 อักษรนี้ท่องให้ขึ้นใจแล้วจะได้อย่างที่หวังนะคร้าบบบ :D

27. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28
    เอ ผมว่าผม HBD ป๋าไปแล้วนะ

ไม่เหนมีเลยง่ะ -*-

ขอให้ป๋าอ๊อดสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยมหาเศรษฐี
    ขอให้รถสวยไม่มีปัญหาจุกจิก ใด ๆ ทั้งสิ้นนะคร๊าบบบบบบบบบบบบบ

28. singcoohteam

5,303
    108
    0
    ก็ขอให้กลับคืนไปหาโจ้กับหน่องด้วยนะคร้าบบบบบบบบบบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้