อยากได้รูป ลิ้นหน้าทรง spoon ใครพอจะมีบ้างครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย pOr [Si], 14 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ของ civic 3 door กะ ek หน้าตาเหมือนกันมั้ยครับ

ใครมีรูปช่วยลงให้หน่อยนะครับ

2. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    มีรูปของตัว EK นะครับ :):)

แต่ก็คุ้นๆว่า EG กับ EK หน้าตาลิ้นหน้าจะคล้ายๆกันครับ

3. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    ส่วนรูปนี้เป็ขของรถสปูนครับ :D:D

4. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    พี่สิทธครับ แล้วถ้าเป็นของ โฉม lev จะเป็นแบบเดียวกะในรูปป่าว

5. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ตามรูปเลยครับ

6. Jingjo.Si.Dc5

Jingjo.Si.Dc5 New Member Member

298
    3
    0
    เหนแล้วอยากใส่บ้างอ่า:sad:

7. rummzink

rummzink New Member Member

74
    2
    0
    ถ้าเป็นของ eg มันจะบางกว่า ek หน่อยมั้งคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้