ประกาศ....แจ้งย้ายสถานที่มิตติ้งของเดือน พ.ค.(วันอาทิตย์ที่ 11 พ.ค. 51)

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 6 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    คือจากเดิมที่นัดกันปั๊มเอสโซ่ รามอินทรา กม. 6 ขอเปลี่ยนเป็นปั๊ม ปตท. รามอินทรา กม.4 แทนนะครับ เนื่องจากสถานที่น่าจะสะดวกกว่า แต่ยังเป็นเวลาเดิมนะครับ บ่าย 2 โมง เป็นต้นไป :):):)

มีแผนที่การเดินทางดังนี้

1. มาจากถนนเลียบทางด่วนเกษตร - รามอินทรา เลี้ยวซ้ายเข้าถนนรามอินทราตรง กม. 5 มาตามป้ายที่บอกไปหลักสี่ มาเจอปั๊ม ปตท. ที่ 2 ก็เข้าไปได้เลย (จุดสังเกตุอยู่ตรงข้ามโชว์รูมเชพโรเล็ท)

2. มาจากบางเขน หลักสี่ วิ่งผ่าน กม 1-4 แล้วมากลับรถที่ปากซอยมัยลาภ แล้วเข้าปั๊ม ปตท. ที่ 2 ได้เลยครับ (จุดสังเกตุอยู่ตรงข้ามโชว์รูมเชพโรเล็ท)

แล้วเจอกันนะครับ :D:D:D:D

2. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    รับทราบครับผม

:D:cool:

3. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    อัพ ๆๆๆ ให้ทราบโดยทั่วกัน ขอให้มากันอย่างพร้อมเพรียงนะพี่น้อง :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 พฤษภาคม 2008
  4. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ทราบๆ

5. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    เย็นตามไปครับไม่อยากไป2คนเดียวโดนเล่น55555
    ไปส่งแฟนที่บ้านเสร็จจะตามไปครับ555แล้วเราจะได้ไปเมากัน555

6. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    * ปิ๊กยังไม่ชัวร์นะคะว่าจะไปมีตติ้งด้วยได้รึเปล่า
    เพราะว่าไม่มีคนอยู่บ้าน ต้องอยู่กะตาอ่ะ....

7. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    :p :p ไม่แน่จิงนี่พี่ปุ้ย ... อย่างนี้เค้าเรียกว่าอะไรน๊า .... :p :p

:p ก้อไหนบอกว่า กลัวที่ไหน แต่งานนี้หญิงอ้อรู้แล้วว่ากลัวที่ไหน :p

8. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    โดนเล่นไรพี่........ใครจะกล้าเล่นพี่.........ป๊อดว่ะ555555555+

:cool::cool::cool::cool::cool::cool:

9. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    รับแซบครับ สองที่ครับ:D:D

10. golf the zeed

3,808
    7
    38
    คร้าบ............. รับทราบ แต่ถ้าแว๊ปไปได้ก็ไปนะ แป๊บเดียวก็ยังดี อิอิ ไปให้ชาวคลับอวยพรวันเกิดหน่อย:D:D

11. ray-j

450
    0
    0
    กลัวที่ไหน 55555555:mad::mad::mad:

12. ray-j

450
    0
    0
    ไรวะแวนเดียวมึงโดน555555:mad::mad::mad:

13. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อัพ ๆๆๆ

14. เฮ่ยยยยยยยยยยยยยยย - -* ไกล อะ เวรกำแม้ๆกรู

15. ray-j

450
    0
    0
    ไปพร้อมกรูก็ได้ไอ้ตุ่ย:cool::cool::cool::cool:

16. นัทหนองแขม

นัทหนองแขม New Member Member

366
    5
    0
    ครังหน้ามิ๊ตติ้งไกล้ๆหน่อยนะครับผมจะได้ไปด้วย วันพรุ้งนี้ผมต้องไปขนของให้พ่อที่นครปฐมกว่าจะกลับก็ตอนเย็ยครับ ขอโทษที่ไม่ได้ไปด้วย คราวหน้าเจอกันนะครับ

17. jaooh

jaooh New Member Member

233
    1
    0
    คราวหน้า ไปอักษะเลยนะก๊อฟ ร้านอาหารก็มี ราคาก็ถูก
    ที่จอดรถมีเป้นกิโลๆ ยามเย็นๆพลบค่ำ บรรยากาศก็ดีไม่ร้อน ลมโกรก..~~~
    (เหลามาซะขนาดนี้ไม่ไปก็ให้มันรู้ปะ) ขอเสนอ อักษะ ครับ(เดือนหน้า)

ขอ2พี่น้อง retro ไปด้วยนะครับ แล้วเจอกัน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 พฤษภาคม 2008
  18. golf the zeed

3,808
    7
    38
    จัดไปครับ .......... เสนอความเห็นได้ทุกคนนะครับ เพื่อความประชาธิปไตยในคลับ :D:D:D

19. golf the zeed

3,808
    7
    38
    รับทราบครับ :)

20. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    รับทราบครับ แต่อาจไปตอนเย็นอะครับมีโปรแกรมที่ไหนต่อก็แจ้งด้วยนะครับ

21. Joule

Joule New Member Member

203
    0
    0
    อยากไปด้วยแต่ไปไม่ได้ :cry:
    นำบรรยากาศมาฝากกันบ้างนะครับ
    คอยชมอยู่ครับ

22. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    ออออกกกกจากบ้านกันยังอ่ะ เจอกันเจอกัน:cool::cool:

23. boylpn

775
    2
    18
    ขอโทษด้วยครับที่ไม่ได้ไป

เพราะว่ากลับมาถึงบ้านตั้งเกือบ 3 ทุ่มแล้ว ก็เลยไม่ได้ไป ต้องขอดทษเพื่อนๆ ด้วยนะครับที่รับปากไว้แล้วไม่ได้ไป คราวหน้าไม่พลาดแน่นอน :D:cool:

24. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ไม่เป็นไรครับ คราวหน้ายังมี ............ พอดีที่คุณบอยโทรมาผมนั้นก็ใกล้จะกลับกันแล้วล่ะ เลยกลัวเสียเวลามาไกล อิอิ :D:D:D

25. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    เมื่อวานรู้สึกดีครับที่ได้เจอเพื่อนใหม่ที่ชอบรถตระกูลเดียวกันครับคราวหน้าอยากให้มากันเยอะนะครับ:)

26. jaooh

jaooh New Member Member

233
    1
    0
    ยังไม่ทันได้เจอเลย (เรามาช้าเอง..แฮะๆ)

ใครโพสรูปคนก็โพสเลย เรื่องอาหารเด๊ยวผมจัดการต่อเอง

27. boylpn

775
    2
    18
    คราวหน้าต้องไม่พลาด

ขอรับรองเลยครับ ถ้าผมพลาดอีกเนี่ย เดี๋ยวเอา แอลกอฮอล์ไปให้เลยกลมนึง (ไต่ไม่ระบุยี่ห้อนะ) :D:cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 พฤษภาคม 2008
  28. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ไว้พบกันในโอกาสต่อไปครับ:)

ส่วนเรื่องรูปที่ปั๊มวันนั้นคงมีไม่เยอะครับเพราะว่าฝนตกครับ:D

29. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    โอกาศหน้าคงได้เจอกันนะครับ

ไปแต่กลับก่อนเวรกำ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้