สอบถามหน่อยครับ ดุมล้อหน้ากับเบรคหน้าของ U11 เอาของรุ่นไหนใส่ได้บ้างครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Khongkaphan Araya Siripong, 22 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามหน่อยครับ ดุมล้อหน้ากับเบรคหน้าของ U11 เอาของรุ่นไหนใส่ได้บ้างครับ

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ดุมล้อไม่ sure ครับ(เพราะ U11 มีหลายแบบมาก) แต่เบรคหน้า เอาของ U12 มาใส่ได้ครับ

2. ขอบคุณครับ ^_^

เบรค ใส่ได้ กับ u12 u13 ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้