ม่านบังแดดหลัง

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย REDHONDA, 27 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    พอดีรถของผมเป็นรุ่น 50 ปี มีม่านบังแดดหลังติดมาด้วย แต่รถเพิ่งไปติดฟิล์มดำ 80 % มา เลยไม่ได้ใช้ม่านบังแดดแล้ว ขอความเห็นเพื่อนสมาชิกหน่อยครับว่าจะถอดขายดีหรือว่าเก็บไว้เพื่อความครบ (รถมีกล่องเก็บของบนหลังคามาด้วย อันนี้ว่าจะขาย เพราะกำลังติด moonroof อยู่ติดกล่องดูแล้วไม้สวย) :confused:

<?:=B?@T=:?> ถูกใจสิ่งนี้
  2. takuro

takuro New Member Member

78
    6
    0
    อยากเห็นรูปจังคับ

3. birdsum

birdsum Active Member Member

420
    36
    28
    ถ้าคิดว่าไม่ได้ใช้ โพสขายก็ได้ครับ น่าจะมีคนรอซื้ออยู่แล้วครับ

4. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ถ้าไม่ได้ใช้ ก็ถอดขายไปเลยครับ
    กล่องเก็บของมันเป็นยังไงครับ

5. salmon drag

salmon drag New Member Member

286
    7
    0
    ลงรูป หน่อยครับ

6. GAME EG4D

GAME EG4D New Member Member

188
    11
    0
    อยากเหงเหมือนกันนะครับ

7. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    ขายเท่าไหร่อ่ะครับ

8. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    นั่นแน๊ะ อิอิ

9. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    ขายโล้ด เพื่อนผมอยากได้:D

10. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    กล่องเก็บของน่าจะหมายถึงที่ใส่พวกแว่นใช่มั้ยคับ

11. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    พี่โจใส่อยู่

12. REDHONDA

628
    23
    0
    รูปไม่ได้ถ่ายไว้ รอรถกลับจากอู่จะถ่ายให้ดูครับ

13. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    น่าสนใจครับ บานหลังผมติดฟิมดำ 60 % ติดบังแดด ก็ยังได้อยู่

Ahtrun_Sala ถูกใจสิ่งนี้
  14. REDHONDA

628
    23
    0
    มีแต่คนเชียร์ให้ขาย ไม่มีใครเชียร์ให้เก็บไว้บ้างหรือครับ
    จะขายก็เสียดายของมันหายาก

15. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0

แหม.....รอหน่อยเด่ะ... ขอเปลี่ยนแมกซ์กางๆก่อนก็มะได้....ช่างร้อนรุ่นซ้าจิงจิงเลยน๊า :D :D :D

16. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    น้าเหลือ

17. REDHONDA

628
    23
    0
    ลืมไปว่ามีรูปเก็บไว้รูปนึง เป็นกล่องเก็บแว่น + ไฟส่องแผนที่

18. REDHONDA

628
    23
    0
    อันนี้ม่านบังแดดหลังที่อยากดูกัน

19. spuknic

spuknic New Member Member

501
    52
    0
    อยากได้ม่านมั่งอ่ะ

20. JO.STB

JO.STB New Member Member

390
    4
    0
    อยากได้มากๆ...ครับ

21. นายอ้น ตาโต

นายอ้น ตาโต New Member Member

311
    47
    0
    ถ้าเป็นผมจะเก็บไว้ครับ เพราะม่านบังแดดเป็นของแต่งที่หายากๆๆๆมาก ผมเองก้ออยากได้ แต่ไม่มีอ่ะดิครับ แต่ถ้าจะขายก้อบอกกันบ้างนะ:D :D

22. REDHONDA

628
    23
    0
    มีคุณอ้น นี้แหละครับที่จะให้เก็บไว้ สงสัยต้องเก็บไว้แล้ว เ้หลือแต่กล่องเก็บแว่น + ไฟส่อง อันนี้คงต้องขายแน่ๆ เพราะเก็บไว้ก็ไม่มีประโยชน์ ให้คนที่อยากได้ไปใ้ช้ดีกว่า ติดตามในกระทู้ซื้อขายครับ ว่าแต่คุณอ้นหา moonroof ได้ยัง ของผมทำเสร็จแล้ว ไว้จะลงรูปให้ดู เอาตัวอย่างไปดูก่อนครับ

23. pokemon

pokemon New Member Member

103
    8
    0
    เข้ามาดูนึกว่าม่านรูด ที่แท้รูดม่าน

24. นายอ้น ตาโต

นายอ้น ตาโต New Member Member

311
    47
    0
    ยังไม่ได้เลยคับ รอของอยู่คับ เห็น EK มีรู มันช่างสวยอะไรเช่นนี้ อิจฉาจริงๆเลยคับ ท่านฮอนด้าแดง:D :D

ปล.ถ้าเปลี่ยนใจจะขายม่านหลัง ก้อบอกกันบ้างนะคับ

25. birdsum

birdsum Active Member Member

420
    36
    28
    หลังคาดำ สวยจัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้