ท่านใดมี จานจ่าย CA18 คาบู แบบ 8 หัวเทียน หรือ 4 หัวเทียน ไม่ได้ใช้มั่งครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย After Sleep, 21 มิถุนายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. After Sleep

After Sleep Guest

0
    0
    0
    ท่านใดมี จานจ่าย CA18 คาบู แบบ 8 หัวเทียน หรือ 4 หัวเทียน ไม่ได้ใช้มั่งครับ

2. มีที่ปทุมวันคับ ถามครั้งสุดท้าย ประมาณ 2500 คับ

3. After Sleep

0
    0
    0
    แพงสุดๆเลยครับ เพิ่มอีก 20000 ลง SR ได้เลยนะ

4. After Sleep

0
    0
    0
  5. อีกร้านนึง 3500 อะคับ ถึงกับงงเลย

6. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    หายากครับ แถมบางทีหาได้แต่ตัว E-idle จะชอบเสีย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้